• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ANH EM OFFLINE XONG THÌ VÀO ONLINE PHÁT BIỂU CẢM XÚC !!!

Cleonardo

lần đầu mình đi óp trúng giải vietmap,cảm giác rất tuyệt,mai lên anh badkid nhận key hi'hi'.lần sn sau em sẽ chơi hết mình,lúc đó chắc sẽ đông thàh viên hơn bây giờ ha???đến giờ vẫn còn nhớ giây phút lên nhận giải.:mad:)

Kitmit

Chủ box 8 yên chí nhé! Nếu muốn thì CN nào cũng được tầm 12g trưa đến 6g chiều là bọn anh ngồi ở NAPOLY (đường 3/2). Đến đó tha hồ 8 với anh em! =))

ah biết quán này rồi,ngay ngã tư phải không đại ca...mà mấy anh là còn ai nữa vậy

DreamLand

hehe,đương nhiên là có rồi,em thấy tiếp viên ở đây châc anh ngắm được đó,khỏi đòi hổi nữa nha...mà anh ở q.mấy zị
Tớ zới Kitmit chắc cũng cùng tuổi ó!
Mình ở quận 12 , cũng hơi xa Napoly ! :(

Kitmit

cùng tuổi ah kitmit 1991 đó,ở quận 12 ah,có gần bến an sương không,có nhỏ bạn ở bên đó,cũng hay qua chơi lắm

XuanTruong

Super V.I.P
Chủ box 8 yên chí nhé! Nếu muốn thì CN nào cũng được tầm 12g trưa đến 6g chiều là bọn anh ngồi ở NAPOLY (đường 3/2). Đến đó tha hồ 8 với anh em! =))

Làm không lo làm suốt ngày cà fê cà pháo!;)

hcqp

Tui đi mua máy mấy lần ở chỗ Batkit.... đã nghía cái tai phone Bluetooth stereo ST-99 từ lâu... Nào ngờ hôm nay trúng giải! Hix! Mừng chảy nước mắt!
Cảm ơn PV nhiều nhé!!!

DreamLand

cùng tuổi ah kitmit 1991 đó,ở quận 12 ah,có gần bến an sương không,có nhỏ bạn ở bên đó,cũng hay qua chơi lắm
Vậy thua DL 1 tuổi nha ! hihi cúi cùng cũng được xưng anh :)) bắt nạt nhau chơi =))
ở phường Thới An , đường Lê Văn Khương !

Kitmit

Vậy thua DL 1 tuổi nha ! hihi cúi cùng cũng được xưng anh :)) bắt nạt nhau chơi =))
ở phường Thới An , đường Lê Văn Khương !

oh vậy hả,hem bít chổ đó là ở đâu hết...zi DL = tuổi anh CM171 :D

TruongHan

Super V.I.P

Napoly em cũng có ghé uống đó A.Sơn.Hok xài WinMB ngồi chung được hok A? 8-|

Kitmit

add rồi mà có thấy đồng ý đâu....hehe,chưa gì mà cứ đòi kiu anh hoài ...gét gét gét :((

TruongHan

Super V.I.P
add rồi mà có thấy đồng ý đâu....hehe,chưa gì mà cứ đòi kiu anh hoài ...gét gét gét :((

Chú em này còn nhỏ tuổi hơn DL nữa àh.Nghe nói chú em đi off nhậu đàn áp đàn anh luôn phải ko?:)) tuổi trẻ tài cao =D>

DreamLand

Chú em này còn nhỏ tuổi hơn DL nữa àh.Nghe nói chú em đi off nhậu đàn áp đàn anh luôn phải ko?:)) tuổi trẻ tài cao =D>
Đã thế lại hok ngoan gì cả , hok cho kẹo nữa ! Anh nhỉ ! :D

Kitmit

em có đàn áp gì đâu...mấy ảnh sao thì em zdị ah...hjhjh :D:D:D:D:D:D

PhuongAnh

Tăng 1 : Cafe
Tăng 2 : Nhậu
Tăng 3 : Karaoke+ Nhậu tiếp
Tăng 4: Ko nói đâu =))
Tình hình là mới xong tăng 4 zìa tới nhà là online báo cáo đây! :))

Ku Kojro làm ''Trùm'' tăng 2 =)) ^:)^

Anh Sơn tăng 2 đã bị knock out rùi! =)) à à năm nay anh Sơn cóa tên mới nhá Anh Sơn "Knock Out" =))=))=))=))=))=))=))=))=))

Tăng 4 nghe nói đông đến nỗi mà không đủ "Đào" lun nha pà koan! =)) =)) =))

Còn CLBHN
Tăng 1: Cafe
Tăng 2: Nhậu
Tăng 3: Đi làm tóc =))

DreamLand

Còn CLBHN

Tăng 3: Đi làm tóc =))
Trời ! Chị PA rủ được mấy ổng đi làm tóc lun hả! Móng tay , móng chân mấy ổng có làm lun hok chị ? Nữ tính à nha !
thui em zọt kẻo có chiện =))