• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AntiGnat - Ứng dụng đuổi Muỗi và Ruồi

quyhopha1

sau 4 ngày test thử cái này thì kết quả là bị muổi cắn nhiều hơn trước khi hok dùng chương trình này , phải đổi lại tên chương trình là dụ muổi đi , hok đuổi đc đâu
công nhận đọc spam của các bác mà buồn cười vỡ cả bụng.=))

tungoc11

làm gì ma có chương trình diệt ruồi và muỗi. chỉ duổi thôi mà nó còn ko đi nữa là.

phong1598

Cái pm này cài vào nó xung đột với pm nào đó nên mình đã dỡ đi rồi

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Link dính vào down ko dc mấy pác ơi.có pác nào tốt bụg up lại link rời ra ko.mjh down bằg dt mà
Thanks

panrai

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
Link dính vào down ko dc mấy pác ơi.có pác nào tốt bụg up lại link rời ra ko.mjh down bằg dt mà
Thanks
cộng nhận ông hay thật pc ko dowl lấy đt dowl chơi,rùi thông báo spamX-(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Thanks

bác này đúng là spam thiệt chứ còn hình như gì nữa. Link đính kèm là dễ down nhất cho những anh em down bằng điện thoại mà bác còn bảo là k down được nữa thì chắc là mạng của bác có vấn đề rồi

ngoanrazor

Well-Known Member
bác này đúng là spam thiệt chứ còn hình như gì nữa. Link đính kèm là dễ down nhất cho những anh em down bằng điện thoại mà bác còn bảo là k down được nữa thì chắc là mạng của bác có vấn đề rồi

Posted via Mobile Device
Pác này kỳ wá.down ko dc thì nói down ko dc.chứ spam làm j(hỏg rảh làm mấy việc đó).pác thử lấy dt ra chạy opera rồi bấm dzô link thử đc ko (link bị díh vô link hìh).nếu đc t kêu pác bằg sư fụ

tuyetha

Posted via Mobile Device
Pác này kỳ wá.down ko dc thì nói down ko dc.chứ spam làm j(hỏg rảh làm mấy việc đó).pác thử lấy dt ra chạy opera rồi bấm dzô link thử đc ko (link bị díh vô link hìh).nếu đc t kêu pác bằg sư fụ

Posted via Mobile Device
hihi!Em down bang opera tren mobile,da cai dat duoc roi,co dieu chua thay ruoi muoi o dau de test thu.Em co duoc lam su phu khong.Xin loi vi e khong post co dau duoc

MinhThang

Manager
500 1 bọc sofftfell ngủ vô tư không sợ hết pin hay vô sinh lun ! hehe

Ứng dụng mà bạn, có thể phiên bản này chưa đuổi được nhưng các phiên bản tiếp theo sẽ đuổi được đấy.:D

bosscarrot

Cái này mà đuổi được muỗi thì bọn Trung Quốc nó đã làm ra một đống kiểu giống như vậy rồi tuồn qua bên mình rồi.

panrai

Super V.I.P
Cái này mà đuổi được muỗi thì bọn Trung Quốc nó đã làm ra một đống kiểu giống như vậy rồi tuồn qua bên mình rồi.

cài nầy là ứng dụng thôi cậu,chứ có phải là đồ dùng đâu,mình để ý bạn lâu rùi thấy bạn ko cho ý kiến mà bắt lỗi người ta ko àX-(X-(

panrai

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
Các pác có bít pm nào đuổi đc chó ko?Đi dô nhà mấy nhõ kon gái bị chó dí hoài nên bực mih,quyết định trả thù.pác nào bít la lên nha :)

bạn mà còn spam nữa là mình sẽ có hình thức đối với bạn nhé,ở đây người ta đang nói về pm đuổi mũi còn bạn thì đi spamX-(X-(

phong1598

mình sài thì ko có sung đột gì hết đâu bạn

Của mình cứ chạy pm này xong là bị mất cái đồng hồ ở màn hình chủ, phải khởi động lại máy nó mới lên. Bị từ hồi fw21, ko biết fw30 có bị ko?

MinhThang

Manager
Hí hí, tại bây giờ mình đang rảnh quá mà. Chẳng còn việc gì làm cả.
Thì bắt lỗi nhưng cũng là đóng góp ý kiến còn gì mà bạn
: :-?

Đề nghị nghiêm túc nhé, bạn có biết bạn đang thảo luận hay làm gì trong cái Topic này không?

moneymind

Cái phần mềm này phải Việt hoá nó đi thì muổi ta mới hiểu, nó mới sợ. Cứ để vậy dùng luôn muổi nó tưởng ca nhạc nước ngoài nó kéo cả bày đến là chết

MinhThang

Manager
Cái phần mềm này phải Việt hoá nó đi thì muổi ta mới hiểu, nó mới sợ. Cứ để vậy dùng luôn muổi nó tưởng ca nhạc nước ngoài nó kéo cả bày đến là chết

Bạn này Spam giữ muỗi VN trình độ Ngoại ngữ rất tốt, bạn cứ an tâm mà sài.

TruongHan

Super V.I.P
Bạn này Spam giữ muỗi VN trình độ Ngoại ngữ rất tốt, bạn cứ an tâm mà sài.

=))=))=))
Chưa test cái này nên không dám có ý kiến :) .Tuy nhiên muốn đuổi muỗi thì đt phải phát ra 1 tần số âm thanh ngoài sức chịu đựng của con muỗi thì nó mới bay đi chỗ khác
Thời sinh viên mình có học qua môn tần số âm thanh này.Thực ra muốn đuổi muổi phải là thiết bị phát ra tần số siêu cao , gần giống với tần số của muỗi đực phát ra tiếng o o,bạn ngủ mà nó cứ o o thì đố mà ngủ được,tần số >20kHZ b-)

ngoanrazor

Well-Known Member
=))=))=))
Chưa test cái này nên không dám có ý kiến :) .Tuy nhiên muốn đuổi muỗi thì đt phải phát ra 1 tần số âm thanh ngoài sức chịu đựng của con muỗi thì nó mới bay đi chỗ khác
Thời sinh viên mình có học qua môn tần số âm thanh này.Thực ra muốn đuổi muổi phải là thiết bị phát ra tần số siêu cao , gần giống với tần số của muỗi đực phát ra tiếng o o,bạn ngủ mà nó cứ o o thì đố mà ngủ được,tần số >20kHZ b-)

Posted via Mobile Device
Mủi chiụ ko nổi sóg siêu âm ah