• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AV Modder 1.05 PGTeam - Kẻ thay thế Oplogo Modder (Update #14 17/7/09)

tommynguyen1961

ai giúp em với. em dùng tai sao cài cái AV Modder này vào nó báo" corrupt'' . :-?. E dùng p990i

benny cũng bị vậy

Chú ý cài đặt:
- Không cần cài đặt thêm mEnvironment >=3.3 vì đã tích hợp sẵn trong PM này rùi!
- Uninstall mEnvironment nếu bạn có mEnvironment cũ hơn bản v3.03.
- install "AV Modder (Only Program).sis" trước rồi, rồi cài tiếp "AV Modder (Only Files).sis"

mlsno7

Chú ý cài đặt:
- Không cần cài đặt thêm mEnvironment >=3.3 vì đã tích hợp sẵn trong PM này rùi!
- Uninstall mEnvironment nếu bạn có mEnvironment cũ hơn bản v3.03.
- install "AV Modder (Only Program).sis" trước rồi, rồi cài tiếp "AV Modder (Only Files).sis"

Em ko biết mEnvironment là j cả :-?? . Em cài phần mềm này sau khi mới fomat và hack lại ổ C. em làm đúng theo hướng dẫn là install "AV Modder (Only Program).sis" trước rồi, rồi cài tiếp "AV Modder (Only Files).sis" nhưng sau khi cài nó vẫn báo "corrupt" mong mọi người giúp đỡ.
à nhân tiện cho em hỏi có thể đưa các phần mềm như mobi reader ra ngoài activity menu mà không cần dùng magic screen hay link boy không.
Cám ơn mọi người

Noe

Em ko biết mEnvironment là j cả :-?? . Em cài phần mềm này sau khi mới fomat và hack lại ổ C. em làm đúng theo hướng dẫn là install "AV Modder (Only Program).sis" trước rồi, rồi cài tiếp "AV Modder (Only Files).sis" nhưng sau khi cài nó vẫn báo "corrupt" mong mọi người giúp đỡ.
à nhân tiện cho em hỏi có thể đưa các phần mềm như mobi reader ra ngoài activity menu mà không cần dùng magic screen hay link boy không.
Cám ơn mọi người

Bác vào Uninstall(Control Panel > Other > Uninstall) tìm xem có chương trình nào có tên là mEnvironment thì gỡ bỏ nó đi. Sau đó cài đặt AV Modder như trên là chạy được. Lúc trước em cũng bị như bác vậy :D

Điện thoại bác là gì? W960i của em hoàn toàn có thể đưa ra ngoài được.

mlsno7

Bác vào Uninstall(Control Panel > Other > Uninstall) tìm xem có chương trình nào có tên là mEnvironment thì gỡ bỏ nó đi. Sau đó cài đặt AV Modder như trên là chạy được. Lúc trước em cũng bị như bác vậy :D

Điện thoại bác là gì? W960i của em hoàn toàn có thể đưa ra ngoài được.

híc cám ơn bác nha. em ko biết là cái mEnvironment này nó cài đi kèm phần mềm. nên ko biết mình cài nó vào lúc nào :D

maianhjp

Thanks các pro, sau 1 hồi loay hoay em đã làm được cho dế iu p1i rồi!!cya^^

Chỉnh sửa cuối:

ukyo304

Lỗi "unknown" hình như là do thằng này ko hợp với MainMenuModder , có vẻ là do mRuntime Enviroment chồng chéo , các bạn bị lỗi cứ thử gỡ chương trình MMM , rồi gỡ mRuntime Enviroment luôn, Turn Off Capswitch cài lại là ok. Thân chào !!!

ukyo304

híc cám ơn bác nha. em ko biết là cái mEnvironment này nó cài đi kèm phần mềm. nên ko biết mình cài nó vào lúc nào :D

mRuntime Environment được cài đầu tiên khi bạn cài Install Server (dùng để hack unsigned)

cho em hỏi. chỉ cần hai file AV Modder (Only Files).sis và AV Modder (Only Program).sis vào máy là xong ak. có cần phải cài thêm một phần mềm hỗ trợ gì nữa không. máy em còn mới. chưa nghịch j`.(P990) các anh giúp em với. thấy cái này đẹp quá. cài thử mà hok đc. máy báo là: Error: capabilities are switched ON.và khi continue thì xuất hiện lỗi: source files are damaged. thank

tommynguyen1961

cho em hỏi. chỉ cần hai file AV Modder (Only Files).sis và AV Modder (Only Program).sis vào máy là xong ak. có cần phải cài thêm một phần mềm hỗ trợ gì nữa không. máy em còn mới. chưa nghịch j`.(P990) các anh giúp em với. thấy cái này đẹp quá. cài thử mà hok đc. máy báo là: Error: capabilities are switched ON.và khi continue thì xuất hiện lỗi: source files are damaged. thank

bạn đã hack được máy chưa? Nếu chưa hack dc máy thì xem bài hướng dẫn hack máy rồi mới cài chương trình dc.

hi em làm đc rồi. em hỏitheem là nếu như muốn máy trở lại như trước thì làm sao? thank

Chỉnh sửa cuối: