• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

kenta_209

hi liên kết luồng trong read player í .. để xem ti vi í ..đơ 1 số lúc thui .. ví dụ chạy nhiều thao tác quá .. e tet ca 2 5233 v5230 v51.0 cua bạn e

tammao05

bác gửi cho em theme , icon của bản này và mod Supper Cleaner nhé. kết theme bản này quá. Thank bác

LoiPT

Alo mình làm theo pan bảo ùi thậm chí còn bug ra nhét nó vô rồi flash lại mà vẫn bị :(( sao zj pan
bug ra nhét vô vẫn bị là Flie đó bị lỗi nha :)
để nguyên và apply C2z rtrong Room nha. CFW mình có nhiều Mod cần C2z đó :)
bác kanta up lên cái mod bt tự bật với :((
trên #1 click vào tự bật BT nha

không phải đâu đó là app bạn ak :) mod kia tự bật khi gửi cơ :)

LoiPT

bác cho em xin theme của bản này đi, kết theme này quá rùi
chết mình tưởng trả lời rồi mà nhỉ. theme bản này tên là Blank nha bạn có thể tìm trên mạng
Icon thì là Icon Anna thường mình Eidt lại thôi. Icon Supper Cleaner mình edit đây nha

lamborghini_08

bạn máy gì thế đồng hương
bản này 5233 5250 thì OK 5230 port lỗi đó nha
mình chạy cho 5233. bản của bạn đc đấy. nhưng từ sau icon để 3 hàng trông sẽ hay hơn là 4 hàng.4 hàng trông hơi chật trội:-?

LoiPT

mình chạy cho 5233. bản của bạn đc đấy. nhưng từ sau icon để 3 hàng trông sẽ hay hơn là 4 hàng.4 hàng trông hơi chật trội:-?
ak mỗi người mỗi thích một kiểu nên thống nhất làm tùy ý. ai thích thì sửa đó mà
mình thì $x4 mãi rồi 3x4 nhìn trống lắm