• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

ittimeforgame

mình downgrade mà nó hiện cái này Failed to prepare for downgrade... ở cái khung trạng thái với báo lỗi nữa

M4_Vu0ng_001

Không biết làm sao thay lại icon đây,cứ thay icon là y rằng flash được nhưng điện thoại không lên...:(
kanta biết sao không chỉ với
Tiện thể cho mình hỏi luôn là sao mình cài theme vào rồi mà sao vào cài đặt theme vẫn bị out là sao nhỉ,mặc dù mình đã thêm 1 theme vào core rồi..
mà hình như cái mod đèn có file trùng với mod vibrate của binh24 thì phải,sạc pin không thấy sáng đèn xanh...

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

Không biết làm sao thay lại icon đây,cứ thay icon là y rằng flash được nhưng điện thoại không lên...:(
kanta biết sao không chỉ với
Tiện thể cho mình hỏi luôn là sao mình cài theme vào rồi mà sao vào cài đặt theme vẫn bị out là sao nhỉ,mặc dù mình đã thêm 1 theme vào core rồi..
bạn cài đặt theme bị out là do Mod nào đó của bạn lỗi rồi kiểm tra bằg cách thả từng mod và Flash.
còn Icon thì sửa lâu lắm bạn nên tìm bộ kahsc nhé

M4_Vu0ng_001

bạn cài đặt theme bị out là do Mod nào đó của bạn lỗi rồi kiểm tra bằg cách thả từng mod và Flash.
còn Icon thì sửa lâu lắm bạn nên tìm bộ kahsc nhé
kết mỗi icon đấy thì tính sao g...
mà do mod á hở,bạn xem lại có nguyên nhân khác không chứ lúc bung core xoá quick off mình có thêm 1 theme 4mb vào nhưng không set nó làm mặc định

LoiPT

kết mỗi icon đấy thì tính sao g...
mà do mod á hở,bạn xem lại có nguyên nhân khác không chứ lúc bung core xoá quick off mình có thêm 1 theme 4mb vào nhưng không set nó làm mặc định
trong core có file theme đừng xóa toàn bộ core nhé :)

voanhkuoc

Mình muốn thêm cái ảnh lúc khởi động và tắt + nhạc khởi động và tắt đi kèm được không pan........
va mình muốn khi *#7370# không bị mất...mình đã bug bản cfw của bạn nhưng không biết cho nhạc và hình vào đâu để no hoạt động

M4_Vu0ng_001

trong core có file theme đừng xóa toàn bộ core nhé :)

đã giải quyết xong vấn đề theme,g chỉ còn icon thôi+mediabar thôi,lại thử nghiệm tiếp,nghĩ xót máy quá..:(

Mình muốn thêm cái ảnh lúc khởi động và tắt + nhạc khởi động và tắt đi kèm được không pan........
va mình muốn khi *#7370# không bị mất...mình đã bug bản cfw của bạn nhưng không biết cho nhạc và hình vào đâu để no hoạt động
cái nhạc và hình up trên #1 thì cho vào e/boot nhá,có hướng dẫn rồi mà..

Nhắc nhỡ Thành viên M4_Vu0ng_001 : Bài viết gần nhau tiếp theo cùng là một Mem chỉ được viết trên một bài ! Nếu không bài viết của bạn sẻ được tính là Spam. Bạn nên sử dụng nút Edit để Edit bài viết cũ để thêm bài viết mới của bạn vào ! Đây là lần cuối mình nhắc nhở . Vui lòng thực hiện đúng quy định của PdaViet.net .

Last edited by a moderator:

LoiPT

xin loi may minh khong co thu muc boot ở ổ C
boot E nha. tải file trên về http://www.mediafire.com/?nr7r2cuv7ae612j

mai up lại bản 5230 nha. mình port nhầm

Nhắc nhỡ Thành viên kanta68 : Bài viết gần nhau tiếp theo cùng là một Mem chỉ được viết trên một bài ! Nếu không bài viết của bạn sẻ được tính là Spam. Bạn nên sử dụng nút Edit để Edit bài viết cũ để thêm bài viết mới của bạn vào ! Đây là lần cuối mình nhắc nhở . Vui lòng thực hiện đúng quy định của PdaViet.net .

Last edited by a moderator:

M4_Vu0ng_001

mai up lại bản 5230 nha. mình port nhầm

port gì nhầm thế.????
gửi luôn cho mình mod mediabar mặc định chỉ thay shareonline=accel switch thôi được không???
cảm ơn bạn trước/

Chỉnh sửa cuối: