• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

LoiPT

"Nguyên văn bởi M4_Vu0ng_001
Ae 5230 cho mình hỏi bản này còn lỗi khoá màn mình bằng phím gạt bên hông máy với đèn xanh có sáng khi sạc không?"

Cái lối khóa màn hình bằng phím gạt bên hông theo mình là do bạn đã kích hoạt "Dzmusickey" . bạn thử tắt đi xem sao. minh đã thử rồi ok mà. còn lỗi đèn xanh không sáng khi sạc thì pó tay. dành chờ chủ mod "kanta68 " fix lại thui. :-??:-?

đèn xanh khi sáng khi không đúng không. cái này có lẽ không quan trọng lắm nên fix sau thôi :)

voanhkuoc

kanta68 ui thí dụ mình có 1 bản cfw ver50 mà mình từng dùng giờ mình muốn chuyển bản cfw đó lên ver 51 được không....vì mình đi hết cửa hiệu chỗ mình rùi trình độ có hạn họ k làm được.

Luu_Tan_Vu

kanta68 ui thí dụ mình có 1 bản cfw ver50 mà mình từng dùng giờ mình muốn chuyển bản cfw đó lên ver 51 được không....vì mình đi hết cửa hiệu chỗ mình rùi trình độ có hạn họ k làm được.

đó là custom hay original fw. nếu custom thì được, original cũng làm được nhưng hơi khó

kenta_209

Bài viết đó đây http://www.tinhte.vn/threads/819623/ mình ga` về vấn đề làm cfw lên k hiểu bạn nói gì bạn xem qua xem mình dùng 5233

ý mình là họ không hạ ver 51 xuống 50 được đó

hình như bản đó chỉ có rof2 hay kể cả không có... Bạn down rof2 bên đó về... Dùng với core của binh24 là được.. Lưu ý đặc biệt nha hj down core 51 giống bản bạn dùng và down rof2 pên kia về thì bạn đổi tên giống bản core bạn dùng rồi flash là ok...hj

LoiPT

hình như bản đó chỉ có rof2 hay kể cả không có... Bạn down rof2 bên đó về... Dùng với core của binh24 là được.. Lưu ý đặc biệt nha hj down core 51 giống bản bạn dùng và down rof2 pên kia về thì bạn đổi tên giống bản core bạn dùng rồi flash là ok...hj
thêm chi tiết bản v51 sẽ có nhiều cái hay hơn bản 50 :)

chucle

kanta68 ơi? bản này không có c2z patch à? mình muốn cài hiệu ứng mà không làm được

LoiPT

sao....bản này mình bug ra xong k đóng gói lại đc nhỉ :-?
dùng nokia cooker bạn nha
kanta68 ơi? bản này không có c2z patch à? mình muốn cài hiệu ứng mà không làm được
c2z mỗi máy một file khác nhau nên tự tạo bạn ơi
vào đây tạo nha
cfon hiệu ứng bản 5233 vs 5250 sẽ fix full bản 5230 đã full nhé

funnyclock

Ô thế là vẫn chưa nhét được QT zô hả bạn, cày cục thể rồi mà vẫn đành chịu vứt ngoài sao :D:D:D
Cơ mà cái share online kia vẫn có người dùng sao ?!?!?!

LoiPT

Ô thế là vẫn chưa nhét được QT zô hả bạn, cày cục thể rồi mà vẫn đành chịu vứt ngoài sao :D:D:D
Cơ mà cái share online kia vẫn có người dùng sao ?!?!?!
Nhét vào rồi nhưng Cook nên nó vào hết C, koong qua E, vì QT hơn 10mb mà cho vào C còn ~60mb chiếm hết bộ nhớ. Nên không up, để dùng lâu xem sao :)
anh oi sao cai link Dành cho 5230v51:(v51.6.002) Up 29.02.12 . cai rof2 no ra http://www.mediafire.com/ ??
bạn dow rofs2 của bản 51.0.002 rồi đổi tên và Flash

chucle

có ai bít thay chữ danh bạ với chữ menu ở màn hình chủ bằng icon thế nào không? chỉ mình với