• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

codon_trenmang

bác chủ thớt đâu rồi????

lỗi lịch bạn à!!! (n5233)
cụ thể là tháng 2 năm nay chỉ có 28 ngày. trong khi đó năm nay có ngày thứ 29 T.T
ngày 28/2 đúng ra là thứ 3 thì lại rơi vào ngày thứ 2. nói chung là lịch lỗi hết.
còn nữa tốc độ mạng thì chậm

Bài viết của cùng 1 mem phải được viết vào chung 1 bài

Last edited by a moderator:

LoiPT

mình cài vào 5233 thi kô cài dc font ruter gì đấy(bật c2z rùi), cá ứng dụng khởi động cùng máy thì kô khơiỉ động dc, mọi người dùng cẩn thận đẫ hack java lun nên gửi tin nhắn lúc nào kô biết, nhất là mấy pm yêu cầu kích hoạt, với lại đang chạy java có tin nhắn mà rep lại thì kô ấn dc chữ phải tắt java

cụ thể ứng dụng nào khởi động không được nhỉ, xem lại có phải nó lỗi không chứ mình khởi động chạy bình thưường kể cả room Path
bac oj, e flash ban cua bac ,lam x0ng e thay phjen ban phan mem la rm-625,truoc kja la rm-588 ,the la sao ha bac , bh e mu0n flash laj ban goc thj down caj bo fw cua rm588 hay rm625 vay,m0ng bac th0ng cam e onl bang djen thoaj nen koco dau,m0ng bac s0m tra loj, ma may e la 5230 nha
bản 5230 nếu hiện như vậy do file txt trong ver chưa đổi đó bạn,
máy bạn vẫn dùng bình thường nó chỉ là chữ thôi, chứ vẫn là 5230 - rm-588 thay đổi trừ phi đổi phần cứng nhé
- Nếu bấm sai thì đâu có vào đây được. Mình bấm 0000 hay 12345 đều chấp nhận cả mới ghê =='

- Rõ ràng là nó không có hiện mà.

Bạn xem hình nè

bấm sai nó vẫn vào đó được nghe, nhưng sau đó báo không đổi được mật khẩu nha cưng
cái hình dưới mình không bị có thể xem lại hình bản Photon, Xl không chụp được ảnh
mà tin sao mất ký tự số máy báo không hết, bản này đâu có bị :))
lỗi lịch bạn à!!! (n5233)
cụ thể là tháng 2 năm nay chỉ có 28 ngày. trong khi đó năm nay có ngày thứ 29 T.T
ngày 28/2 đúng ra là thứ 3 thì lại rơi vào ngày thứ 2. nói chung là lịch lỗi hết.
còn nữa tốc độ mạng thì chậm
bạn sống theo lịch nào mà kêu năm nay 28 ngày đó
có thấy bản up date ngày 29/2 không, danh sách thank bao nhiêu người ngày 29/2. lịch máy tính có ngày 29 không
ak bản này chậm thì sài bản khác nha. thank

camera 5233 thỉnh thoảng bị lỗi camera hiện đang dùng. bạn fix nhanh đi nhé
công nhận thi thỏng còn lỗi này nhưng camera còn lại 99% là ổn rồi, chắc hông còn thời gian fix đâu :) các bạn chịu khó giúp

Chán ghê mất cả hứng học. đã chót lập topic :(
em nhờ các Mod Lock giúp em với

Chỉnh sửa cuối:

codon_trenmang

cụ thể ứng dụng nào khởi động không được nhỉ, xem lại có phải nó lỗi không chứ mình khởi động chạy bình thưường kể cả room Path

bản 5230 nếu hiện như vậy do file txt trong ver chưa đổi đó bạn,
máy bạn vẫn dùng bình thường nó chỉ là chữ thôi, chứ vẫn là 5230 - rm-588 thay đổi trừ phi đổi phần cứng nhé
bấm sai nó vẫn vào đó được nghe, nhưng sau đó báo không đổi được mật khẩu nha cưng
cái hình dưới mình không bị có thể xem lại hình bản Photon, Xl không chụp được ảnh
mà tin sao mất ký tự số máy báo không hết, bản này đâu có bị :))

bạn sống theo lịch nào mà kêu năm nay 28 ngày đó
có thấy bản up date ngày 29/2 không, danh sách thank bao nhiêu người ngày 29/2. lịch máy tính có ngày 29 không
ak bản này chậm thì sài bản khác nha. thank
i
ơ thì thực tế là có ngày 29 nhưng trong bản cfw của bạn ko có ngày 29/2. sai thì phải kiểm tra mà sửa chứ. bảo thủ quá đi
có máy ảnh mình sẽ chụp cho bạn thấy @@

LoiPT

ơ thì thực tế là có ngày 29 nhưng trong bản cfw của bạn ko có ngày 29/2. sai thì phải kiểm tra mà sửa chứ. bảo thủ quá đi
có máy ảnh mình sẽ chụp cho bạn thấy @@
Nói AI bảo thủ đó. :)) sai gì ở đây X_X
Cho xem ảnh luôn đỡ lèm bèm nha, bản này không thích hợp với bạn. thank
Cái số 29 ai lấy đâu ra ý nhỉ :-??
Thành viên mới

ra nhập 2 năm, viết bài mỗi topic này thì phải :))

thienmabadao

nói chung thì bản này mình đang test thấy pin cũng khá là dc hiện giờ chưa thấy lỗi nào xuất hiện cả mình đang test trên máy 5233 nếu phát hiện lỗi sẽ pm sau

vn00220791

mà tin sao mất ký tự số máy báo không hết, bản này đâu có bị

Nói ko điêu chứ bấm rất kĩ 12345 và mã bảo vệ mới nhưng vẫn ko dc, toàn báo sai 8-|
Ko lẽ chỉ có mình là bị vụ này. Chữa nó làm sao đây bạn ?
Vụ mất kí tự, số đt đó là do cố tình (làm giống kiểu trên mạng, hay che che lại ;;))

yamoto08

chủ thớt cho mình xin cái list ứng dụng đã add vào FW với, nếu được cho mình xin gói ứng dụng đã giải nén để ném vào rof2 luôn cang tốt, thank u :)

codon_trenmang

Nói AI bảo thủ đó. :)) sai gì ở đây X_X
Cho xem ảnh luôn đỡ lèm bèm nha, bản này không thích hợp với bạn. thank
Cái số 29 ai lấy đâu ra ý nhỉ :-??
ra nhập 2 năm, viết bài mỗi topic này thì phải :))

sao phải chế giễu người khác nhỉ. viết nhiều hay ít thì có quan trọng gì ko????
hay là cậy thế mình viết nhiều muốn nói gì cũng đươc.

LoiPT

sao phải chế giễu người khác nhỉ. viết nhiều hay ít thì có quan trọng gì ko????
hay là cậy thế mình viết nhiều muốn nói gì cũng đươc.
Chả tự hào gì khi viết nhiều đâu nhé, Stop cái này ở đây không lạc đề. thân
chủ thớt cho mình xin cái list ứng dụng đã add vào FW với, nếu được cho mình xin gói ứng dụng đã giải nén để ném vào rof2 luôn cang tốt, thank u :)
mình đã chia sẻ cho các bạn rồi mà. trên #1 liệt kê ứng dụng đa số mình chèn link luôn, :)

yamoto08

Bàn phím NT Alpha 7 trang ký tự đặc biêt,
Qwerty 4 trang ký tự đặc biệt

chủ thớt cho mình xin 2 mod này hay chỉ cần tên file quy định cũng được, mình dùng font khác nên không có mấy kí tự này, nhìn vào bảng kí tự toé loe luôn.

tanaphanoi2

chỗ "Dành cho 5230v51:(v51.6.002) Up 29.02.12"

roft2 trùng với core làm sao flash được @@

bạn sửa nhé, thanks :D

ngocthuan92

Lỗi ko vào setting theme được, không đổi hình nền được...trên 5230....bạn xem hộ...thanks
v51.0.002

yamoto08

Lỗi ko vào setting theme được, không đổi hình nền được...trên 5230....bạn xem hộ...thanks
v51.0.002

nếu vào đổỉ theme bị bật ra thì bạn cài theme khác vào xem, trong rom không có theme nào thì không vào được.

ngocthuan92

nếu vào đổỉ theme bị bật ra thì bạn cài theme khác vào xem, trong rom không có theme nào thì không vào được.
Mình cài rồi...vẫn vậy...lỗi này hình như chưa đc fix...đọc qua thread có thấy nhiều người bị như thế...k thay đc giao diện nhìn chán lắm