• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

kenta_209

trên kia có hay sao mà

sao lại die phone hixhix... em không hiểu

Last edited by a moderator:

x4kio

Ai test rồi cho mình hỏi bản này,màn hình unlock có cảm biến tự xoay không vậy ^^!

kenta_209

v13 a??? vâng để em thử

tải Rofs2 5230 v50.0.002 đổi tên RM-588_51.6.002_prd.rofs2.V13 nha

dùng rof2 v51n không dk a?

mà em có thấy rof2 v50 đâu.. có mỗi 51.0.2 thui mà .. vừa xong làm lại ui vẫn die anh ah

LoiPT

mà em có thấy rof2 v50 đâu.. có mỗi 51.0.2 thui mà .. vừa xong làm lại ui vẫn die anh ah
mình viết nhầm đó. 51.0.002
Bạn Flash máy báo sao nhỉ ?
bạn cook thêm gì không ?

kenta_209

không cook thêm gi cả cứ thế cho vào thui ag.. em đổi tên rui.. nhưng vẫ vậy .. flash bình thường không lỗi gì... nhưng bật nguồn rung 1 cái rùi không thấy gì nữa hihi chắc core anh up có vấn đề rùi hi

LoiPT

không cook thêm gi cả cứ thế cho vào thui ag.. em đổi tên rui.. nhưng vẫ vậy .. flash bình thường không lỗi gì... nhưng bật nguồn rung 1 cái rùi không thấy gì nữa hihi chắc core anh up có vấn đề rùi hi
core đó của binh24 đó bạn ít nhất thì nó sẽ lên chứ lỗi sao đuộc :) flash bản 51 xem sao :)

kenta_209

hjhj flash hạ fw ag? để e thử hjhj ..... die ui hihi .. anh tìm cách giúp e di không hiu sao lun=)) e đang down lại xem sao hjhj
đang hâm mộ anh thế này mà không giúp em thì e khóc nhè đấy h=))uhuhu :((

anh lấy 5230 tét thử đi xem sao hjhjhj
điện thoại thànhn cục gạch rùi hihi =))
8 thành viên online mà chẳng giúp em một tiếng ;;)

LoiPT

anh lấy 5230 tét thử đi xem sao hjhjhj
điện thoại thànhn cục gạch rùi hihi =))
8 thành viên online mà chẳng giúp em một tiếng ;;)
Đợi test 5230 rồi sẽ cho bạn ý kiến nha. hơn 30 bản download không ai kêu lỗi có bạn không flash được thôi nhé

kenta_209

có lẽ lỗi trong lúc tách file như thế mà bạn Flash core binh24 kiểu gì mà lúc bảo vẫn được ??? lạ nhỉ

lúc đó em dùng core binh24 cho rof2 n70 mini nhưng bị lỗi nhiều... Còn dùng core a đưa link thì dje...