• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AVS. AnniVerSary.25-2 (CFW N97 for 5230, 5233 & 5250) by kanta68

Bạn có dùng CFW này, cho mình nhận xét nhé

• Total voters
    60

voanhkuoc

aloo sao mình cài 1 số PM nó không chạy là sao ha bạn..
mình cài Shazam là 1
Resco photo viewer là 2
và một số PM nữa bạn biết tại sao không
Mình thấy bản này dùng rất cool những kén PM có phải là lỗi không zj.

LoiPT

mai mình sẽ thử :D
mà add QT luôn vào file rofs2 làm ntn vậy? liệu có quá dung lượng file rofs2 k?
QT cài ngoài thôi bạn Phython thì có thể chứ QT chịu :) chịu khó cài thôi, chỉ nên đưa những thứ quan trọng vào Rofs2

trinhthang1990

hề hề lâu k vào PDA. từ khi tự mink edit lại bản batelly của vũ... kanta68 mới ra bản này ak...ak cho mình hỏi bản này làm theo bản Phontom của vũ hay bản bạn mới mod.... mod pin mới ak. có trâu pò như bản batelly hay phontom của vũ k..típ tục phát huy naz.hì...

LoiPT

hề hề lâu k vào PDA. từ khi tự mink edit lại bản batelly của vũ... kanta68 mới ra bản này ak...ak cho mình hỏi bản này làm theo bản Phontom của vũ hay bản bạn mới mod.... mod pin mới ak. có trâu pò như bản batelly hay phontom của vũ k..típ tục phát huy naz.hì...
ứng dụng app mình Mod giống Photon thôi chứ bản này Edit từ bản binh24 mà. đâu dám nói làm ra đâu. Ai chẳng vậy bạn ak, nói làm ra cho oai chứ Edit của binh24 :)) Mod thì Internet cả đống chỉ tổng hợp lại và tạo thành bản các bạn dùng thôi. chỉ theo sau thôi chưa đủ trình như các tiền bối đời đâu NTV.... đâu :)

kenta_209

đính chính na.... Nhiều người sa chân lỡ bước dùng 5230 v51.6.2 mà.. Anh... Hj e vừa thấy trên navi còn có 51.9.2 rồi ấy hjhj không biết ai lỡ tiếp k... Hjhj ag aj có 5230 v51.6 thj kứ thử bjết đâu chỉ e mới bị

LoiPT

đính chính na.... Nhiều người sa chân lỡ bước dùng 5230 v51.6.2 mà.. Anh... Hj e vừa thấy trên navi còn có 51.9.2 rồi ấy hjhj không biết ai lỡ tiếp k... Hjhj ag aj có 5230 v51.6 thj kứ thử bjết đâu chỉ e mới bị
51.9 đích thị China nha. khong phải cứ số cao là ver mới. chỉ có C6 ra ver 42 mới thôi. đang port thử xem có gì mới đây :)

có ai giúp mình hướng dẫn cách flash bản này được ko?
bạn tham khảo
Mã:
http://www.google.com.vn/url?sa=t&rct=j&q=hack+5233+v40&source=web&cd=1&ved=0CCAQFjAA&url=http%3A%2F%2Fwww.tinhte.vn%2Ff384%2Fhackphone-5233-5232-5228-rm-625-v40-1-003-a-582034%2F&ei=16RHT-C_ILGkiAeVh-CdDg&usg=AFQjCNGPtrHLfeCSFbBxxukkQ3GBMCIr6Q&sig2=g9zUItx_spIHW26N_47aPg&cad=rja

Last edited by a moderator:

LoiPT

wait........ Huhuhu
dùng ổn định nhất bạn dùng core binh24 và rofs2 binh24 đi :) khuyên chân thành. rồi thích gì mod thêm, chứ giờ nhiều CFW cook lung tung bị lỗi mình cook lại là khổ lắm nha :)

kenta_209

nhưng mà em đang dùng core v51.6 cũ của binh24 với rof của a vũ mà .. Có thêm gì đâu hix
aaaaà vừa xem lại đang dùng rof cũ của anh đấy hjhj

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

mai mình sẽ thử :D
mà add QT luôn vào file rofs2 làm ntn vậy? liệu có quá dung lượng file rofs2 k?
Mình đã thử nghiệm và add thành công QT cùng thêm nhiều app hơn nữa cho CFW hiện đang được test,giờ chỉ lo 5233 này không đủ C để chạy thôi, mừng quá khỏi ngủ luôn :))