• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BA ROM WM6.1 V14 - Build 19971.1.2.6

TRUONGKHANH

Hic! Sao mình down về không được, nó cứ liên tục hỏi PASS, dù mình đã nhập đúng PDAVIET?

homidu2606

Mình đã up Rom thành công,giao diện rất đẹp,nhưng mình tìm mãi mà ko thấy cái backup giống bản 2003se,vì máy của mình hay bị reset lắm,(bỏ túi quần jean chật là y như rằng lấy ra bị reset).Nên mình rất cần chương trình Backup để restore lại,đỡ phải mất công ngồi cài lại phầm mềm
Mình có cài PimBackup2.8 của bạn Dvha79_ddt,nhưng mình thấy hình như ko có phần backup toàn bộ để khi bị reset thì chỉ việc restore lại thôi.

NhatToai

Super V.I.P
Mình đã up Rom thành công,giao diện rất đẹp,nhưng mình tìm mãi mà ko thấy cái backup giống bản 2003se,vì máy của mình hay bị reset lắm,(bỏ túi quần jean chật là y như rằng lấy ra bị reset).Nên mình rất cần chương trình Backup để restore lại,đỡ phải mất công ngồi cài lại phầm mềm
Mình có cài PimBackup2.8 của bạn Dvha79_ddt,nhưng mình thấy hình như ko có phần backup toàn bộ để khi bị reset thì chỉ việc restore lại thôi.
Đã up lên 6.1 rồi thì còn sợ gì set siếc....
Không còn mất dữ liệu như 2k3 nữa đâu mà lo bạn à.

vulamtn

Thứ nhất: Đã úp da te lên WM 6.1 thì chắng sợ reset nữa. Thứ hai: PimBackup2.8 có phần cho bạn lựa chọn backup tất cả dữ liệu (bạn có thể sử dụng SPB Backup bản mới nhất v2.1 biuld 3536 để thay PimBackup2.8). Nói chung bản WM 6.1 V14 này là ổn nhất rồi.

mình up mấy lần rồi,và thử mấy bạn rom mà máy mình vận ở tình trạng la...( không cài được phần mềm,chảy cài phần mềm 1 lúc thì nó tự thoát...vào remove thì không remove được ) là lội gì vậy nhỉ.

ecoli

mình uprom này thành công cho 1 người quen, sau đó một thời gian chạy tốt thì bị dừng lại ở màn hình password. Không thể qua bằng pass của mình đặt ra, và người ấy cũng chắc chắn là không hề đổi pass. Hard reset lại cũng không được. Có cách nào khắc phụ không các bác?

theanh1983

chào các bác.cho em hỏi một tí nha.em đang dùng con O2XDA IIs,mỗi lần khởi động lại máy trên màn hình hiện 4 màu nhìn không đẹp lắm,em muốn hiện chữ O2 to như O2 Atom có được ko?làm cách nào.em đang dùng bản rom 6.1 ở trên.có bác nào biết chỉ em với.
cảm ơn nhiều.

Satan

chào các bác.cho em hỏi một tí nha.em đang dùng con O2XDA IIs,mỗi lần khởi động lại máy trên màn hình hiện 4 màu nhìn không đẹp lắm,em muốn hiện chữ O2 to như O2 Atom có được ko?làm cách nào.em đang dùng bản rom 6.1 ở trên.có bác nào biết chỉ em với.
cảm ơn nhiều.
BA up rom 2k5 trở lên màn hình lúc khởi động sẽ bị 4 vạch! sau đó vào màn hình mình có thể đổi đc rồi mới vào win! màn hình 4 vạch đó không đổi đc đâu bạn! BA chỉ có rom 2k3 là khởi động lên chữ O2 mà không lên 4 vạch thôi!

renova

Em vào link ở file notepad mà toàn báo error
Máy e k chỉnh DNS j hết
Ai giúp e với

theanh1983

vây rom 2k3 chạy có ổn định như rom 6.1 ở trên ko ?muốn lấy rom 2k3 ở đâu vậy bác?satan

hangocthuy

các bác cho em hỏi những loại máy nào thì up được với bản rom này.em đang dùng xdalls.Thank