• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BA ROM WM6.1 V14 - Build 19971.1.2.6

thang_hesman

cho mình hỏi khi xem foder chứa 50 ảnh thì các ảnh sắp xếp theo thứ tự là slide1, slide10, 11, 12 ..., 2, 20, 21, 22...50, mà không xếp theo thứ tự từ 1 đến 50
vậy có cách nào xếp theo thứ tự từ 1 đến 50 không
cám ơn các bạn

thang_hesman

thực ra đổi tên file theo kiểu 001, 002 ...trên pc rồi chép vào ppc đâu có gì khó chẳng qua mình hỏi vậy để các anh làm bản rom mới xem có thể thay đổi gì để cho hiển thị tên file theo thứ tự như trong pc được không thôi , chứ đổi tên file mỗi lần cả trăm file thì cũng hơi bất tiện

kaka_86

lâu lắm mới vào diễn đàn...chúc anh em manh khỏe nhé.em bán mất BA bây giờ tiếc quá.nhìn ROM mà thèm:|

vnanhvn

Đìu hiu quá! Hình như bị bỏ đói rồi các mod ơi! spam cho nó có màu mè tý hưc hưc!

djibhon

Have download and running your BA ROM V.14 Black(02). But when upgrading proses reached 76% ít just stay still, almost 1 hour. I'm upgrad my BA with USB cable.
So I push the reset button and then there is a notification that tell the cable has been disconnect.
After that, my BA just have a blank screen... Shows nothing in it.
Please help me for fix this problem...

Thanks....

xuandung11a2

Well-Known Member
You can review this:reupgrade ship rom wm2003 for your BA.If it doesn't work ....,mob nào giúp bác này với:-/

habubi

Have download and running your BA ROM V.14 Black(02). But when upgrading proses reached 76% ít just stay still, almost 1 hour. I'm upgrad my BA with USB cable.
So I push the reset button and then there is a notification that tell the cable has been disconnect.
After that, my BA just have a blank screen... Shows nothing in it.
Please help me for fix this problem...

Thanks....

You can review this:reupgrade ship rom wm2003 for your BA.If it doesn't work ....,mob nào giúp bác này với:-/

Yes. Take your BA to bootloader, reupgrade ship rom wm2003 for your BA :D

Chaki

Sao mình down ko được vậy, mặc dù đã nhập user/pass : PDAVIET rồi...

botculai

Mình thì khi down nó chằng hỏi pass j cả but mà down cũng kô dc, pác chủ topic thử coi lại link với pác ơi, đang cần up rom gấp lắm

Hoangdat_vista

Mình thì khi down nó chằng hỏi pass j cả but mà down cũng kô dc, pác chủ topic thử coi lại link với pác ơi, đang cần up rom gấp lắm

Down bình thường mà bạn. Bạn lưu ý là file bạn down về là file text. Mở file text ra là thấy link down file ROM.

xuandung11a2

Well-Known Member
Em thử download rồi mob ơi ,sao ngày xưa em download về ngon lành ,bây giờ lại ko thể download được,hình như Pass thay rồi.

vankiepsau

Xin link down BA ROM WM6.1 V14 - Build 19971.1.2.6 ‎

mình đang cần cái rom WM6.1 V14 - Build 19971.1.2.6 ‎mà cái link down của diễn đàn cứ đơ đơ, bác nào có:| thì up lên cho mình với