• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản C6-> N97 Mini Final Dùng Cho 5800 ^^!

TungBach

Vietmap cấu hình ko được có bạn nào bị giống mình ko nhĩ

cái này của bạn thì hình như mình thấy bạn dùng bản cook nào cũng bị, mà mọi người kô ai bị, bạn nên kiểm tra lại trương trình VietMap và dữ liệu VietMap của mình để tiện cho việc dẫn đường của bạn >:)>:)>:)

tinhbuon84

Vietmap cấu hình ko được có bạn nào bị giống mình ko nhĩ

bạn thử Flash bản của cook 1.2 của mathanh xem sao...mình đang dùng bản đó Vietmap ok lắm...nếu vẩn bị thì chắn do mắy bạn rồi

max5800

cái này của bạn thì hình như mình thấy bạn dùng bản cook nào cũng bị, mà mọi người kô ai bị, bạn nên kiểm tra lại trương trình VietMap và dữ liệu VietMap của mình để tiện cho việc dẫn đường của bạn >:)>:)>:)

mình dùng đủ cácnh rồi mà ko được,mình fomat dt fomat thể nhớ rôì tải vietmap mới rồi mà vẫn cấu hình ko được ko hiễu tại sao luôn

TungBach

mình dùng đủ cácnh rồi mà ko được,mình fomat dt fomat thể nhớ rôì tải vietmap mới rồi mà vẫn cấu hình ko được ko hiễu tại sao luôn

Đợi tí mình update bản VM mình đang dùng xem nhé !

TungBach

Cho mình xin cái theme gốc của n97 mini đi pác chủ topic

của 2 bạn mình đã úp ở trên, 2 bạn dow về dùng nhé. theme N.....4 là "20025AFD" nhé

max5800

chắc tại máy mình rồi mình dùng bản của mathanh cũng ko dc.bạn giúp mình cái này nữa nha.bạn cấu hình viepmap hoàng chĩnh rồi gửi lại lần nữa nha.bạn chon ngôn ngữ tiếng việt,mỡ tiếng to nhất,chọn đường đi xe máy,đường tắt 1km thanks bạn nhiều

TungBach

chắc tại máy mình rồi mình dùng bản của mathanh cũng ko dc.bạn giúp mình cái này nữa nha.bạn cấu hình viepmap hoàng chĩnh rồi gửi lại lần nữa nha.bạn chon ngôn ngữ tiếng việt,mỡ tiếng to nhất,chọn đường đi xe máy,đường tắt 1km thanks bạn nhiều

thôi, chuyển sang Ovi map dùng đi bạn :D đỡ phải suy nghĩ nhiều ^^!

max5800

ak mình làm được rồi.mình để viepmap vào bản cook luôn mới cấu hình được,ko hiểu luôn:D

TungBach

nhưng gps yếu quá có cách nào khắt phục ko bạn

ak mình làm được rồi.mình để viepmap vào bản cook luôn mới cấu hình được,ko hiểu luôn:D

bạn để vào pnht\e ah? sóng GPS là tùy ở từng nơi thôi bạn ah, mà nói thẳng 1 câu là nokia mà dùng A-gps dẫn đường trên ô tô thì chỉ có lạc thôi:))
p/s: để mai mình úp về V40 xem tn, có theo lời đồn là gps khỏe + nghe nhạc hay kô đã nhé !

Chỉnh sửa cuối:

max5800

mình hỏi này ngoài đề nha,bạn có bộ python 1.45 share cho mình với,sao mình tìm python rumtime 1.45 hoài mà ko có

max5800

mình tìm mấy ngày nay rồi nhưng ko có python rumtime.lúc trước mình có xài bản này thấy ổn lám nhưng 4mat the nho quên lưu hix

Chỉnh sửa cuối: