• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản C6-> N97 Mini Final Dùng Cho 5800 ^^!

Mr_Spi

Gia đình xin cảm ơn, V3 này khá là ổn (ko phải khó tính đâu nhé nhưng kiểu j bạn chả ra bản nâng cấp nên nói thế cho đỡ trơ) :))

TungBach

Gia đình xin cảm ơn, V3 này khá là ổn (ko phải khó tính đâu nhé nhưng kiểu j bạn chả ra bản nâng cấp nên nói thế cho đỡ trơ) :))

V3 chạy ngon rùi, khi nào thấy Mod mới thì nâng cấp thêm mod mới :D

hoangphuong285

là thành viên cấp 3 đấy :))

Đâu cần quan trọng là lên level cái quan trọng là học hỏi và chia sẻ những gì mình có, mình biết và mình chưa biết ... Hsau về nhà fải gp tungbach11 học lỏm hết bí quyết mới được ...

TungBach

hee mới ra 1 bản theo phong cách C6-5800 bên này, mời các bạn đón đọc ;;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:

minhthang_46dt1

Cho nhận xét về bản cook này đi mấy bạn, để anh em còn biết lối mà JAF chứ JAF nhiều mệt quá :(

TungBach

sao em sao lưu trước khi flash mà sau đó vào phục hồi không thấy là sao????

bản này là dựa trên nền N97 nên sẽ kô phục hồi đc sao lưu của Ver C6-5k8 đâu nhé, các bạn lưu ý trước !

nho_yeuem

Bạn ơi sao mình down về lại file :RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V01 không giống như những bản cua Mathanh la : RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V20. Thế mình Flash thì cứ chép đè là ok à.

TungBach

Bạn ơi sao mình down về lại file :RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V01 không giống như những bản cua Mathanh la : RM-356_51.0.006_prd.rofs2.V20. Thế mình Flash thì cứ chép đè là ok à.

tại bản của mình để nguyên, chưa sửa gì của PHNT, của bạn MT thì bạn ấy sửa tên thành NT, nếu bạn đã sửa tên thì sửa lun thành như của bạn ấy rùi đè lên, còn chưa sửa tên thì để nguyên, đè lên, miễn là đè đc.( chỉ khác cái tên thui nhé)

nho_yeuem

tại bản của mình để nguyên, chưa sửa gì của PHNT, của bạn MT thì bạn ấy sửa tên thành NT, nếu bạn đã sửa tên thì sửa lun thành như của bạn ấy rùi đè lên, còn chưa sửa tên thì để nguyên, đè lên, miễn là đè đc.( chỉ khác cái tên thui nhé)

OK. Để mình test thư bản của bạn xem tốc độ thế nào. Cám ơn bản đã tâm huyết cho e 58 :D