• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản C6-> N97 Mini Final Dùng Cho 5800 ^^!

hoangphuong285

mình hỏi này ngoài đề nha,bạn có bộ python 1.45 share cho mình với,sao mình tìm python rumtime 1.45 hoài mà ko có

Wa bên fần python của v5 là có mà . Bạn nhác tìm quá. Ko có thì python của V3 . Bạn chịu khó đi .

max5800

Bạn nhiệt tình qúa ak.thank bạn lần nửa cho dù vẫn thiếu python rumtime :d

TungBach

Bản này hiện đã hết lỗi, chạy ổn định nên mình quyết định để như thế này, khi nào có gì thay đổi sẽ làm tiếp. Thân !

hokcnbi

Em mới jaf bản V3 của anh, rất hài lòng.Nhưngem dùng fontrouterman đổi font >>> restart máy sau đó mấy trang kí tự anh cho vào ko hiển thị đc, kể cả những kí tự hiển thị nhưng ko thể chèn vào tin nhắn được ( em thử nt bằng conversation ) , anh có phương pháp nào khắc phục ko ạ :-?? ( chỉ bị lỗi này khi chọn bàn phím số và chữ trong conversation, ngoài ra mục nt thì bt )

TungBach

Em mới jaf bản V3 của anh, rất hài lòng.Nhưngem dùng fontrouterman đổi font >>> restart máy sau đó mấy trang kí tự anh cho vào ko hiển thị đc, kể cả những kí tự hiển thị nhưng ko thể chèn vào tin nhắn được ( em thử nt bằng conversation ) , anh có phương pháp nào khắc phục ko ạ :-??

bạn xóa font đấy đi hoặc là *#7370# lại xem tn nhé. thân!

hokcnbi

bạn xóa font đấy đi hoặc là *#7370# lại xem tn nhé. thân!

Cái đấy thì em biết, ý em là khắc phục để tiếp tục dùng font đấy nhưng ko bị lỗi nữa ~~! Thui đành sống chung với lũ vậy :-s

TungBach

Cái đấy thì em biết, ý em là khắc phục để tiếp tục dùng font đấy nhưng ko bị lỗi nữa ~~! Thui đành sống chung với lũ vậy :-s

nếu muốn dùng font đó thì bạn mang sang nhở bác chungviet add thêm vào cho xem tn ^^!

Jehell

em ko khởi động điều khiển điện thoại bằng giọng nói đc, bác có bị zậy ko

hnyuk49

mình run Vietmap nó toàn báo Memory Full, reset máy. mà reset xong vẫn bị, ram trống tới 56Mb :-?? là bị sao nhỉ?

TungBach

mình run Vietmap nó toàn báo Memory Full, reset máy. mà reset xong vẫn bị, ram trống tới 56Mb :-?? là bị sao nhỉ?

thế ah. vậy đợi mình ra update cho bản này rùi fix lỗi lun nhé :D

lbxminh

Thế bản này có cải thiện tình hình nhiên liệu không đủ chạy 2 3 ngày không?

TungBach

Thế bản này có cải thiện tình hình nhiên liệu không đủ chạy 2 3 ngày không?

chắc chắn là bản sau update sẽ cải thiện đc nt, mình đang test pin nạp đầy dùng bình thường, jaf, khởi động lại khoảng 15 lần thì sau 48 tiếng vẫn còn 2 vạch:D. chắc sẽ ra cho anh em dùng sớm thôi, cố gắng chờ nhé. khoảng gần 1 tuần nữa ^^!

Mr_Spi

chắc chắn là bản sau update sẽ cải thiện đc nt, mình đang test pin nạp đầy dùng bình thường, jaf, khởi động lại khoảng 15 lần thì sau 48 tiếng vẫn còn 2 vạch:D. chắc sẽ ra cho anh em dùng sớm thôi, cố gắng chờ nhé. khoảng gần 1 tuần nữa ^^!

Mình thấy bản này pin dùng khá ổn đấy chứ, 1 ngày mình nghe nhạc trung bình 2 tiếng vẫn sử dụng được đúng 2 ngày mà (pin zin theo máy nhé, ko phải pin dung lượng cao)

hiepa2

mình dell link mất roài :D bạn cần làm gì vậy ^^!
Rất cảm ơn sự nhiệt tình của bạn tungbach111,mình mới gặp topic này hôm nay,chưa tải xong nên chưa test được nhưng thấy mọi người nói ok gần hết thì good rồi:D
Nhưng bạn nên xem xét cái này nhé:Mình mới vào nên thấy ghi V3 là ổn nhất hiện nay,mình tải V3 về thì bảo "chép đè" lên,hơi nản,định tải V1 nhưng nghĩ là tải v2 về rồi chép đè lên có khi tốt hơn:|(mình hơi gà nên có hiểu sai lệch cũng đừng cười hén:">)
Rút cục tải về lại ra file "chép đè" khác:|
Vậy có phải bản gốc nằm trong V1??Mình đang tải V1 đây,nhưng tại sao bạn del bản gốc chi zậy??Những người vô sau như mình tìm rồi tải nhầm cũng hụt hơi à:(,chưa kể mạng nhà mình thuê bao nữa:((
Mình nghĩ bạn nên up lên bản V3 trong đó có đầy đủ file V1 và đã chép đè file fix để những người sau mình có thể dễ dàng tải về hơn
Thân!

TungBach

ban đầu bạn vào http://www.mediafire.com/?x98cyhsiqvjyjs9 tải bộ full của PNHT về, xong tải bản của mình đè lên bộ full này. xong vào C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-356 xóa hết file cũ trong đó đi, copy bộ vừa làm vào rùi jaf thôi. thế nhé. chúc bạn thành công, bạn đọc kỹ vào nhé !