• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản Cook (2 trong 1) C6 V20 Cho 5800 v52 ) bản hoàn thiện

thaingocduan

mình làm như vậy còn icon muốn to hay nhỏ thì tùy mỗi người dùng thôi chứ bản lần trước thì chê icon nhỏ bản lần này thì chê icon to mình sao theo kịp mấy bạn.bản này là mượt nhất có thể rồi đấy các bạn ạ muốn nhanh thì các ban dùng bản đơn giản đi *#7370# .ovi map mình đã dùng thử rồi không giật tý nào đâu chạy ngon lắm

thaingocduan

cái này thì bạn sang topic của bủnieucua nhé bên đó có đầy đủ các mod đó bạn

tanthanh2009

Mã:
Và bộ dữ liệu map 3.06 Việt Nam ngày 05-03-2011 của pác Duy Thanh
http://www.mediafire.com/?p8oybzwvozk5ygh

giải nén chép file cities vào E:/
Cái này sao k bỏ vào folder nào cho gọn hả các bác?

thaingocduan

Mã:
Và bộ dữ liệu map 3.06 Việt Nam ngày 05-03-2011 của pác Duy Thanh
http://www.mediafire.com/?p8oybzwvozk5ygh

giải nén chép file cities vào E:/
Cái này sao k bỏ vào folder nào cho gọn hả các bác?

bỏ thì mình bỏ được nhưng hơi tốn dung lượng bộ nhớ thôi .nếu bỏ vào flash xong chỉ còn khoảng 30mb bộ nhớ máy thôi bạn ạ

hellboy2389

2.chế độ đầy đủ : không tích chọn factory set bạn sẽ flash 2 lần liên tiếp có nghĩa là sau khi flash bạn tắt máy đi flash lần nữa là được
Có thấy j đâu ah. Flash 2 lần uncheck thấy cũng vậy mà

ksmanhdung

Kiểm tra lại mục viết tin nhắn thì thấy khi viết tin nhắn thì chỉ hiện được 1 dòng tin nhắn mà mình viết thôi, bình thường là 3 hay 4 dòng j đó. Và bản này không có lim dim hả bạn?

Hikira

Đang chờ chủ topic up bản sửa lỗi trình "Thông Báo" ngoài màn hình và tách 2 bộ ra cho dễ sử dụng thôi ( khỏi mắc công xài chế độ 2 time lâu,máy nặng rùi *#7370# cho nhẹ nhưng lại về chế độ 1,lúc đó phải JAF lại để xài chế độ 2 ) :(

Gmlaemday12

chủ thớt làm 1 bản cho c5-03 đi. Rất nhiều máy s60v5 có cook mà riêng con này ko có. Bùn lắm

thaingocduan

minh chi co 5800 nen chi cook rieng cho 5800 thoi..ban nao muon su dung khong bi loi thi chi viec thay file core ban ngay 17 cua minh vao la ok het loi ngay nhung cai nay chi dung duoc o che do don gian thoi.neu van bi loi thi cac ban xai ban ngay 17 tam vay.may minh lo up fw moi khong ha duoc len tam thoi dung o day.

killerghost88

Bản này bị lỗi hệ thống nhá :( ko xóa được ảnh - lỗi camera đang dùng - ram cao nhưng không hiểu sao vẫn chạy chậm hic :(

tanthanh2009

Bản này bị lỗi hệ thống nhá :( ko xóa được ảnh - lỗi camera đang dùng - ram cao nhưng không hiểu sao vẫn chạy chậm hic :(
Chắc do máy bạn bị gì. Chứ máy mình mọi thứ vẫn ok.
Test một vài pm chạy chung ram còn 36-38 vẫn mượt. kể cả xoay