• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản Cook (2 trong 1) C6 V20 Cho 5800 v52 ) bản hoàn thiện

dechiu9x

m thử r` các bạn ạ...góp ý nhá..mới đầu dùng ngon thật..nhưng đc vài ngày thì máy có hiên tượng tự tắt nguồn...hoặc đang quay video thi khởi động lại..mong thaingocduan fix dùm lại để bản CFW đc hoàn thiện hơn :)

quyen751

m thử r` các bạn ạ...góp ý nhá..mới đầu dùng ngon thật..nhưng đc vài ngày thì máy có hiên tượng tự tắt nguồn...hoặc đang quay video thi khởi động lại..mong thaingocduan fix dùm lại để bản CFW đc hoàn thiện hơn :)

fải đó chủ thớt fix ljnk lại đi còn lỗi như bản trước ấy

thankpda

Bận ơi mình down lộn bản v52.0.101 mà máy mình đang xài là v52.0.007 bây giờ không làm gì được:(:(:(
có ai giúp được mình thì mình xin được cám ơn với tấm lòng biết ơn sâu sắc và xin được gởi tang bạn một thẻ nạp tiền trị giá 50000
xem như một lời tri ân đến bạn
hoặc ai có thể giúp mình tận tay thì mình càng biết ơn hơn nữa mình đang ở bình dương nha các bạn

bunrieucua

Bận ơi mình down lộn bản v52.0.101 mà máy mình đang xài là v52.0.007 bây giờ không làm gì được:(:(:(
có ai giúp được mình thì mình xin được cám ơn với tấm lòng biết ơn sâu sắc và xin được gởi tang bạn một thẻ nạp tiền trị giá 50000
hoặc ai có thể giúp mình tận tay thì mình càng biết ơn hơn nữa mình đang ở bình dương nha các bạn
Tức là máy bạn bây giờ không lên nguồn nữa đúng không?
Bạn down bộ FW gốc v52.0.007 của 5800 về.Jaf lại là lại lên ngay ấy mà.
Lần sau flash phone nhớ để ý vesions nhé.Thân!

thanhhaifire

nếu bạn dùng core v52.0.101 thì bạn ko về v52.0.007 đc nữa bạn ah ! bây giờ tìm FW nào v52.0.101 mà dùng thoi

thanhtam18

ban add nick cua minh!minh se chi cho!nguyenthanhtam1018@yahoo.com.vn

thankpda

Tức là máy bạn bây giờ không lên nguồn nữa đúng không?
Bạn down bộ FW gốc v52.0.007 của 5800 về.Jaf lại là lại lên ngay ấy mà.
Lần sau flash phone nhớ để ý vesions nhé.Thân!

mình thử rồi mà không được bạn ơi hôm qua downn lộn là 52.0.007 mình xài bình thường thấy 52.0.101 mới mình down thử ai dè!!!

nếu bạn dùng core v52.0.101 thì bạn ko về v52.0.007 đc nữa bạn ah ! bây giờ tìm FW nào v52.0.101 mà dùng thoi

đúng là phải như vậy rùi.hồi sáng dt cho anh MATHANH ai ngờ làm được mừng quá cảm ơn chung các ace trên ngôi nhà pdaviet65 nha!!!=D>=D>=D>

ban add nick cua minh!minh se chi cho!nguyenthanhtam1018@yahoo.com.vn

bây giờ thì được rùi bạn ơi thank bạn nhìu nha!!!\-/\-/\-/

bạnthanhhaifire ơi mình rất thích bộ fw bạn làm ra nhưng bây giờ thì đã không thể chạy lại được rùi bạn có thể vui lòng làm thêm bộ mới nhưng version là 52.0.101 dc không sẵn tiện thì add vietmap vô lun nha bạn mình không có vietmap nhưng lại rất cần được thì xin vô cung biết ơn tấm lòng của bạn nhé!!!\-/\-/\-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

Mong ace sớm chuyển sang bản 52.0.101 để có nhìu bàn fw mới hôm qua ngu quá nâng lên bây giờ đành ngồi chờ ai post fw mới lên rùi thử sao vậy.bản này chạy thì được nhưng còn nhìu điều thiếu sót nên chưa gọi là hoàn thiện được nhưng mình cũng cảm ơn về những gì bạn làm mong bạn ngày càn phát huy nhé.mình đã nâng lên 101 nên mong rằng mọi người lên chung cho vui nhé!thân:O:O:O

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

khóa phím ko chỉnh được thời gian nữa nha!!!

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

mình thử rồi mà không được bạn ơi hôm qua downn lộn là 52.0.007 mình xài bình thường thấy 52.0.101 mới mình down thử ai dè!!!

đúng là phải như vậy rùi.hồi sáng dt cho anh MATHANH ai ngờ làm được mừng quá cảm ơn chung các ace trên ngôi nhà pdaviet65 nha!!!=D>=D>=D>

bây giờ thì được rùi bạn ơi thank bạn nhìu nha!!!\-/\-/\-/

bạnthanhhaifire ơi mình rất thích bộ fw bạn làm ra nhưng bây giờ thì đã không thể chạy lại được rùi bạn có thể vui lòng làm thêm bộ mới nhưng version là 52.0.101 dc không sẵn tiện thì add vietmap vô lun nha bạn mình không có vietmap nhưng lại rất cần được thì xin vô cung biết ơn tấm lòng của bạn nhé!!!\-/\-/\-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

Mong ace sớm chuyển sang bản 52.0.101 để có nhìu bàn fw mới hôm qua ngu quá nâng lên bây giờ đành ngồi chờ ai post fw mới lên rùi thử sao vậy.bản này chạy thì được nhưng còn nhìu điều thiếu sót nên chưa gọi là hoàn thiện được nhưng mình cũng cảm ơn về những gì bạn làm mong bạn ngày càn phát huy nhé.mình đã nâng lên 101 nên mong rằng mọi người lên chung cho vui nhé!thân:O:O:O

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

khóa phím ko chỉnh được thời gian nữa nha!!!
Thì ra là thế.Hóa ra bạn dùng core v51.0.101=))
Không nói ngay từ đầu người ta chỉ cho phát làm làm được ngay:-?
v51.0.101 bây giờ cũng nhiều người lên rồi đó.Sớm muộn gì cũng có vô số bản cook v52.0.101 thôi.Bạn yên tâm!Thân!;;)

thankpda

Thì ra là thế.Hóa ra bạn dùng core v51.0.101=))
Không nói ngay từ đầu người ta chỉ cho phát làm làm được ngay:-?
v51.0.101 bây giờ cũng nhiều người lên rồi đó.Sớm muộn gì cũng có vô số bản cook v52.0.101 thôi.Bạn yên tâm!Thân!;;)

cũng monh là như vậy thui chứ biết sao bây giờ thiệt là dại quá!!!

golden_7

vừa JAF xong có vài nhận xét, có gì hok phải chủ topic bỏ wa cho
.ưu điểm: theme font chứ nhìn rất đẹp. hình boot starup cũng rất ok. hiệu ứng nhanh, mượt, tốc độ ổn định\-/
nhược: JAF xong thì hok phải máy của mình nữa mà là máy chủ topic.:(( camera nhà sản xuất là 3.2 Mp giờ còn lại 2 Mp, lối hệ thống hok xóa được ảnh trong camera,...
sơ bộ là vậy, tìm được thì nhận xét tiếp. dù sao cũng thank chủ topic bỏ công sức, time để làm CFW trên. Mong sẽ co bản final fix lỗi để hoàn thiện nhất;;)

thaingocduan

vừa JAF xong có vài nhận xét, có gì hok phải chủ topic bỏ wa cho
.ưu điểm: theme font chứ nhìn rất đẹp. hình boot starup cũng rất ok. hiệu ứng nhanh, mượt, tốc độ ổn định\-/
nhược: JAF xong thì hok phải máy của mình nữa mà là máy chủ topic.:(( camera nhà sản xuất là 3.2 Mp giờ còn lại 2 Mp, lối hệ thống hok xóa được ảnh trong camera,...
sơ bộ là vậy, tìm được thì nhận xét tiếp. dù sao cũng thank chủ topic bỏ công sức, time để làm CFW trên. Mong sẽ co bản final fix lỗi để hoàn thiện nhất;;)

thank sẽ rút kinh nghiệm

Hotanphu

co fonts chữ nào đẹp không up cho mình vơi máy anh!mình chạy fw 17-3 ma fonts không giống như trên hình!thấy đẹp wwa!thank ai nhiẹt tình

TGMaster

Bạn nói phần đầu mình hk hĩu :-??
Tự nhiên flash xong, cái tắt nguồn
Flash lần nữa! Là sao :-??
File Flash đó thì nó giống nhau flash 2 lần cũng giống nhau thui! Mình thích cài đầy đủ chứ không phải cái đơn giản :((

pardini4416

cho mình hỏi cái đồng hồ htc ở đâu vậy có trong FW ko hay là tự cài vậy bạn nếu có sof thì cho mình với :-?