• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản cook Chúc mừng năm mới [C6v20.0.42 cho 5800Xp v52.007] update 25/1/2011

vutaikt

dễ mà.....

bung roft2 ra.
download và giải nén file này:http://www.mediafire.com/?i617sdu0bjg8af8
chép đè vào rot2 .bạn có thể thay hình ảnh âm thanh khơi động khác. ( thay hình ảnh âm thanh bằng cách đổi tên và chép đè vào file đã download ở trên).

bomnhim1410

hihi hỏi bạn hơi nhiều chút nhưng thấy thinh thích bản của bạn nhưng những cái mình thích thì bạn ko cho vào! nên mình muốn dựa bản của bạn để làm bản của mình! hihi cái mục software của bạn có soft dọn rác ý? bạn cho mình xin cả thể hihi

cuongpham208

tốc độ bản này so với bản v51 thì thế nào mình đag dùng pản v51 cuả pan thấy cũng ổn .nhà chưa có pc nên ngại jaf .aj dùng cho ít thôg tjn về tốc độ nhé mjh onljne bag mobj

Theo mình thì bản này không ổn định và mượt mà bằng bản V51 trước của bạn vutaikt. Hum qua mình mới jaf lại bản cũ cộng với việc mod lại bàn phím xoay ngay rất tuyệt!

vunguyenmt

bác vutaikt ơi, sao cook cái accel switch v1.0 bản việt hóa của bác vào nó ko chạy được, nhấn vào icon của nó chỉ sáng lên thôi chứ ko có tác dụng j hết. Bác có bản tiếng anh của nó ko cho mình xin đi

vutaikt

sao mình cho vào chạy ngon nhỉ?
bác cung bản côk trên của mình ra . chép lại file như mình gửi cho ý..

vutuan472

chủ nhà ơi,cho mình hỏi bản cook này có thể zoom video = zoom chụp ảnh ko,tại thường từ chụp ảnh sang quay video ,thì quay video bị zoom lại gần nên xấu

vutaikt

mình ko để ý lắm.....
cho mấy đứa cháu ở we^ mượn máy rồi..
ai thử xem có zoom dc ko?

vutuan472

ko pải zoom đc ko,mà mình để ý,khi chuyển từ chế độ chup ảnh sang quay video,thì ống kiến sẽ bị zoom gần lại==> nó sẽ làm giảm chất lượng quay vì zoom lại.ko biết có thể ko zoom,cùng kích thước với chế độ video ko ?

thuylexuan2002

Mình đã thử 2 bản của Vutaikt, bản này tốc độ cải thiện nhiều, Ram lớn (thường khoảng 50Mb). Tuy nhiên có một lỗi nhỏ là không sử dụng bàn phím ảo toàn màn hình được, bạn xem lại nhé.
Thank!

vutaikt

mình dùng dc 3 hôm rồi vẫn dùng bàn phím qurrry đc mà.
mà ram của mình chỉ tần 40 45Mb ksau khi cài các ứng dụng thôi

Hikira

hình như bản này chậm hơn bản trước đó vutaikt
tắt hết ứng dụng,vào menu thấy hơi chậm hơn bản trước,với cái khóa 1 chạm nó lâu quá,click vô nó k khóa liền

vunguyenmt

vutaikt mua N8 chưa vậy bác? Tối hôm qua đi dạo siêu thị nhìn thấy N8 mà thèm ghê lun. Sài rồi chắc bỏ a e S60 V5 quá

thaingocduan

chúc các bạn năm mới vui vẻ .vutaikt ơi bạn cho mình xin cái mod mà cài themes khác vào full icon được với nhé .

blackheart181

hình như bản này của chủ thớt bị lỗi phần nhắn tin hay sao ấy
khi mình giữ phím xóa thì nó sẽ ko xóa hết đc mà sẽ đứng im sau khi xóa 1 ký tự.hihix.chủ thớt xem lại hộ cái

dumber89

effect đẹp, nghe nhạc chất, ứng dụng nhiều & hay. tuy nhiên chạy khá chậm. mình mở ttpod chạy nền, từ homescreen nhảy vào reply tin nhắn bị lag, cũng ttpod chạy nền, vào photobrowser thì mấy cái thumbnails chả thấy gì. công nhận cái photobrowser hiệu ứng đẹp thật. thanks vutaikt vì 1 bản cook rất thú vị.