• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản cook Chúc mừng năm mới [C6v20.0.42 cho 5800Xp v52.007] update 25/1/2011

cuongpham208

em mún tốc độ nó chạy nhanh như bản trước thì pải làm thế nào hả bác vì em thấy bản trước cũng không tốn pin owhown b ản này là mấy mà đổi lại độ trễ ít hơn!

hoanghai9

ug hjeu roj thank bac nhju nha ma san tjen cho mjnh hoj lun caj duong dan trong ô C/profivé/.... De chep fjle hack can thjep vao la ô C do la cua may tjnh hay la cua djen thoaj vay pan thank!

thanhluan_phuyen

ug hjeu roj thank bac nhju nha ma san tjen cho mjnh hoj lun caj duong dan trong ô C/profivé/.... De chep fjle hack can thjep vao la ô C do la cua may tjnh hay la cua djen thoaj vay pan thank!

máy bạn jaf là đã hack luôn rùi mà, cần ji phải cài file hack nữa bạn.

vutaikt

c/pgogram file....
Là đường dẫn trên máy tính để chép bộ core roft2 để JAF

cuongpham208

Bác cho em mấy cái mod
Mã:
+-Music player chỉ tìm trong thư mục E:/Music
+Tăng tốc độ cài đặt ứng dụng nhanh nhất.
+Âm thanh nghe nhạc tuyệt hảo ( như fw gốc và bass to rõ rành , thêm audio code N97),cập nhật hiển thị lời bài hát.
+Mod gallery video ko quét ở E/Secret
Với ah thanks bác nhìu!

thanhluan_phuyen

sao mình chép mấy cái hình và âm thanh khi khởi động và tắt máy vào c/data mà có thấy cái gì đâu bạn?????????
cái này mình công nhận ram cao thật nhưng cảm ứng thì hình như hơi giật bạn ak,và cái giao diện khi vào menu mình thấy cũng không đẹp, nếu bạn chuyển về 4x4 thì hay hơn đó. đó là vài ý kiến của mình thôi,mình không có ý gì hết đâu, bản này của bạn rất tốt.;;)

vutaikt

cái file âm thanh khởi động đó có folder data rồi.
Bạn chỉ giản nén chép vào c thui.
Như này c/data/startup.mp3
tương tự file còn lại

thanhluan_phuyen

cái file âm thanh khởi động đó có folder data rồi.
Bạn chỉ giản nén chép vào c thui.
Như này c/data/startup.mp3
tương tự file còn lại

nếu nhu thế thì phải tạo 4 cái C/DATA luôn hả bạn?
c/data/startup.mp3
c/data/shutdow.mp3
đúng thế không bạn? mjnh gà quá......

kubin8x

minh thay sao cac ky tu trong tin nhan sao khi minh gui di thi nguoi nhan toan nhan duoc cai hinh o vuong thoi khong nhan duoc han hinh nhu minh da gui,moi moi nguoi xem xet lai :-?

hoanghai9

co bac nao biet la khi tai bo full do ve co ding them phan muc updow cua vutaik tuc la vay ne c/profive/nokia/ten muc updow cua vutaik/phonex/produc/.... nhu vay co JAF duoc k cac bac hay la phai xoa pan muc updow cua vutaikxongmoi toi phan ben kia bac pro nao bit lam on chi dum em voi help!:(

ngoanrazor

Well-Known Member
minh thay sao cac ky tu trong tin nhan sao khi minh gui di thi nguoi nhan toan nhan duoc cai hinh o vuong thoi khong nhan duoc han hinh nhu minh da gui,moi moi nguoi xem xet lai :-?

vì font of họ ko có hỗ trợ kí tự jống font của bn

kaka_nd

Tự động đổi bàn phím chữ & số -> QWERTY khi xoay (C6/N97): Mình đã download file mà chủ topic chia sẻ và copy vào đường dẫn hướng dẫn và mình Jaf lại nhưng điện thoại của mình sau khi jaf cứ khởi động lại liên tục không lên được không làm gì được.(mình đang dùng bản CFW N97mini cook cho 5800 của Mathanh ) không hiểu lý do là tại sao nữa?

concuarangme

Tự động đổi bàn phím chữ & số -> QWERTY khi xoay (C6/N97): Mình đã download file mà chủ topic chia sẻ và copy vào đường dẫn hướng dẫn và mình Jaf lại nhưng điện thoại của mình sau khi jaf cứ khởi động lại liên tục không lên được không làm gì được.(mình đang dùng bản CFW N97mini cook cho 5800 của Mathanh ) không hiểu lý do là tại sao nữa?

Vì mod xoay ngang màn hình chỉ sử dụng được trên fw C6 còn N97 chưa nghiên cứu xong.

kaka_nd

Vì mod xoay ngang màn hình chỉ sử dụng được trên fw C6 còn N97 chưa nghiên cứu xong.
Bản này so với bản N97 mới nhất của Mathanh thì bản này thế nào vậy? Bạn nào đã từng sử dụng cả hai bản này cho mình nhận xét cái. thanks!

VietTrader

Vừa jaf bản này xong, có thể đồng bộ hoá với ovi suite. Tuy nhiên cảm thấy máy chạy hơi chậm, ram cũng hơi yếu, chỉ được ~ 40mb thôi.