• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản cook Chúc mừng năm mới [C6v20.0.42 cho 5800Xp v52.007] update 25/1/2011

rainjune

Vừa jaf bản này xong, có thể đồng bộ hoá với ovi suite. Tuy nhiên cảm thấy máy chạy hơi chậm, ram cũng hơi yếu, chỉ được ~ 40mb thôi.

40mb là đã dùng theme nhẹ, tắt effect, không chạy phần mềm ngoài đấy hay là dùng cả những cái kia hả bác?

VietTrader

40mb là đã dùng theme nhẹ, tắt effect, không chạy phần mềm ngoài đấy hay là dùng cả những cái kia hả bác?

Theme mặc định, tắt effect, chạy jbak taskman + battery monitor widget + mykeylock. Mặc dù ram thấp nhưng mình thấy chạy khá ổn định.

vutaikt

máy mình 46mb đã cài nhiều apps.
Chạy operamobile +slick còn 13mb.
Chạy opera mini +slick còn 35mb.
Chưa kể vài widget

nganvuong1

@ Vutaikt : Mình rất thích cái bàn phím thông minh c6 nhưng lại chưa muốn lên V52 bạn có thể làm 1 bản cho các bạn đang dùng V51 không.
Thanks bạn trước nha.

vutaikt

đổ file roft 52.0.007 thành 51.0.006 chép vàobộ của v51 chú ý dùg corev51

đổi tên file roft2 52.0.007 thành 51.0.006 chép vàobộ của v51 chú ý dùg corev51

cuongpham208

Bác cho em mấy cái mod
Code:
Mã:
+-Music player chỉ tìm trong thư mục E:/Music
+Tăng tốc độ cài đặt ứng dụng nhanh nhất.
+Âm thanh nghe nhạc tuyệt hảo ( như fw gốc và bass to rõ rành , thêm audio code N97),cập nhật hiển thị lời bài hát.
+Mod gallery video ko quét ở E/Secret
Với ah thanks bác nhìu!

chjpkute

tốc độ bản này so với bản v51 thì thế nào mình đag dùng pản v51 cuả pan thấy cũng ổn .nhà chưa có pc nên ngại jaf .aj dùng cho ít thôg tjn về tốc độ nhé mjh onljne bag mobj

vutaikt

tốc độ cũng như nhau thôi bạn a`.
chỉ khác ở tốc độ cài đặt . nhạc nghe hay hơn và mini query

vunguyenmt

bác vutaikt có cái hiệu ứng sao rơi ko cho mình xin đi

Cho mình xin cái mod biểu tượng nhấn vào 1 cái xoay ngang màn hình, nhấn vào 1 cái nữa là tắt xoay ngang như của bác đó

vutaikt

Chỉnh sửa cuối:

hoanghai9

bac bit JAF K chj em zoj sao em tat phone de JAF nhung tat phone roj thj k the ket noj dươc pc suite tren may tjnh dc no bao la k the ket noj hjx bac pro nao bjt lam on jup em zoj

bomnhim1410

Chủ thớt cho hỏi có cách nào đưa hình khởi động với file khỏi động vào rofs2 được không? mà ko cần cop vào C:/Data?