• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

Phoenix

Trước đây dùng Qtek 2020, vì hơi to nên bây giờ chuyển sang O2mini cho nhỏ gọn. Cũng không biết bình chọn cho loại nào nữa??? Con o2mini hơi bị dở là Main memory hơi bị ít...

binhlerhm

trước đây sử dụng con dell , giờ đang có hp 3715 thấy dòng hp có lẻ chạy ổn định hơn. Đang kiếm con Fujitsu Siemens Pocket LOOX 720. Bạn nào đã có con này cho biết ưu nhược điểm giúp mình nhé

Huycl2507

Đầu tiên O2 mini ( 2con luôn ),tiếp đến là Atom (1 quyết định thiếu sáng suốt),hiện tại là Neo,định dùng Exec mà ngại hơi bị to quá.Hi hi

Chỉnh sửa cuối:

cubo

Banned
Đang ôm con o2s,tớ thấy khá ổn với em này ,chưa có ý định đổi em khác:D (không có xiền :(( :(( :(( )

namvnd

Ở nhà mình đã có Exec second-hand chưa hả các bác? Giá thành là bao nhiêu(máy mới và cũ)? Mình chưa dùng thử loại này nên không hiểu nó phê đến như thế nào. Mình mới tập tọe làm quen với PPC được có 2 tháng và mình đang dùng O2 IIs và thấy dùng cũng khá ổn.. :)...

YingYu

Ở nhà mình đã có Exec second-hand chưa hả các bác? Giá thành là bao nhiêu(máy mới và cũ)? Mình chưa dùng thử loại này nên không hiểu nó phê đến như thế nào. Mình mới tập tọe làm quen với PPC được có 2 tháng và mình đang dùng O2 IIs và thấy dùng cũng khá ổn.. :)...

exec second bèo nhất bây giờ khoảng 7t5, nhưng mà tùy thôi, gặp trúng hàng tốt thì mua thôi. còn máy mới tầm 8t5.
mà nói chung là o2s là ngon rồi, uprom hk6ong sợ chết, Exec uprom mạo hiểm lắm !!!

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Exec bây giờ vẫn đỉnh,
Khi nào con Flame ra mắt thì exec nên đem vứt thôi hehe...

coolguy

Tôi thì chỉ thíc dòng QVGA nên vẫn trung thành với dòng này.
trước dùng O2mini rất tó6 nhưg ko có WF, hiện đang dùng O2 Trion, ngoại hình rất cool, manly; chỉ hơi thất vọg 1 tí vì hay bị lệch cảm ứng, còn những cái khác thì rất ok.
Mục tiêu sắp đến là O2 Flame (the first Dual core PDA with chip Intel XScale PXA270 520MHz CPU, 64MB RAM, 2GB ROM, 802.11b/g Wi-Fi, NVIDIA GoForce 5500 GPU, a 3.6" VGA display, TV-out functionality, SRS Mobile HD surround sound support, USB On-The-Go, và 2.0-megapixel camera)

A

autumn06

Guest
hic hic, chơi PPC đầu tiên là con Motorola MPX (mpx300)^^có ai biết con này hôn, sau là mini, giờ là mini S. Thích Exec lắm cơ nhưng sao to quá, nhìn cái phản cảm liền. Trion đẹp hơn mini S mà hổng có tiền? hổng biết chip SS 400 của Trion nhanh hơn OMAP 195 của mini S nhiều ko nhỉ?
Con Flame này mà ra chắc giá trên trời, mà sao ROM khủng khiếp thế nhỉ? Vậy mà ko tăng RAM lên 128. Chứ mấy thằng i, s RAM 128 chạy đã quá
Orbit có trên thị trường chưa nhỉ? hình như mới nhất giờ là Stealth à?

smile188

Mình dùng 2i, rất vui vì cũng có gần 10% mem dùng 2i giống mình :D Trước đây mình có dùng qua 022, MDAIII, 02S rồi giờ dùng ở 2i, chắc sắp tới phải nghiên cứu em Flame quá! :D

chauo2

Hiện mình đang dùng con BA,đích ngắm tiếp theo là con O2 Trion và tiếp nữa là Exec.
@ Bác utxd : có thể cho thêm dòng Trion lên để lựa chọn bình chọn ko? Vì e thấy dòng Trion này cũng hay và phổ biến lắm...........

A

autumn06

Guest
chời, dòng Trion tên mã là HTC-Hermers có ghi chình ình trên khung bình chọn với 4.35% mà, bác nói chi lạ?

Utxd

Hiện mình đang dùng con BA,đích ngắm tiếp theo là con O2 Trion và tiếp nữa là Exec.
@ Bác utxd : có thể cho thêm dòng Trion lên để lựa chọn bình chọn ko? Vì e thấy dòng Trion này cũng hay và phổ biến lắm...........

Số thứ tự 11 đó chauo2 :D

TAT

Ui, nhớ nhìu người dùng HP lắm lắm cơ mà ? Sao trong cái bình chọn này HP bị lép vế quá thế này , hic. Bùn ghê, o2 chiếm đa số quá. Vẫn vui vẻ với 4700 ko có gì phàn nàn ngoại trừ hơi lỉnh kỉnh 2 tay 2 súng.
Con FLAME như bão tố quét qua anh em nhỉ, thấy ai cũng nhắc đến cả, cứ như bom tấn.

chanhtrungnct

Hic hic sao người dùng iPAQ ít thế nhỉ? Hồi hộp bình chọn rốt cuộc chỉ được có 4% thui! Bùn wé!

Status
Không mở trả lời sau này.