• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

philipshero

Mình đang dùng SPV M5000. Rất mừng vì thấy số lượng người dùng Universal hiện nay đang dẫn đầu!

pekvocey

em thì mới tập tành sử dụng thui, là siêu newbie... :) nên mới lụm con O2NEO vì nghe đồn nó ổn định, ai ngờ chạy vẫn bị lỗi tùm lum... hay là em k bít sử dụng? :(

ttt

Mình khá hài lòng với Atom Exec rom 192 ,ram 64
WM 5.
Chạy có cảm giác gần được như O2 mini đã dùng trước đây
O2 miniS dùng được hai tháng ,tốc độ hơi chậm,được cái cũng ổn định.

BinladenVN

Mình cũng thấy mọi người kiu là Neo xài ổn định.
Nhưng mà mình mới mua dzìa, ko hiểu sao cứ phải căng màn hình lại hoài :((

conmagan

Em đang dùng ATOM EXEC, hiện tại thì yêu hết mình. Chỉ sợ sau này có em trẻ đẹp hơn thay lòng đổi dạ thôi. :))

khoavetccty

Mới đuợc biết đến PDAVIET nên mới chập chững tham gia vào diễn đàn. Em là thành viên cũ bên MF, hiện đang sử dụng O2s, 2k3 đang cố gắng tham gia diễn đàn tìm hiểu để up lên 2k5. Dự định sẽ up bản 09 của Bác Logout. Khoavet

pajeroxx

Em thì sử dụng một chú Dell X51V , nói chung là cũng okie, nhưng đôi khi cũng khá bất tiện.
Được cái là chức năng chính của nó thì khửng hoảng ra phết, tốc độ cáo, bộ nhớ rộng, lại có con video hô trợ tốt hơn. Xem các đoạn phim khá trơn tru.
Lúc nào để CPU 624Mhz thì khỏi phải nói, chạy tít mù ...
Nhưng kể ra mà nước mình củng có WIFI khắp nơi thì con này mới sử dụng đc hết sức mạnh của nó, khi có thêm con keyboard wireless ... kha kha

chanhtrungnct

iPAQ rx3715 Media Companion đang xài! Ổn định, pin trâu, cấu hình ko phải là đỉnh nhưng đủ mạnh để chạy mọi thứ! ;) Định chuyển sang rx5900! Ko biết có bác nào máu con này ko nhỉ

holitraco

Vô Quảng Bình làm việc một thời gian, mỗi khi có điện thoại của bạn bè, cầm Exec áp vào tai, cái cảm giác người ngồi đối diện giật mình, có vẻ ngạc nhiên vì sự quá cỡ của cái Điện thoại mình đang dùng. Thật hãnh diện.
:))

hdanhbka

Còn em thì đã trải qua bao nhiêu là đời Ipaq, từ 1710, 1940 đến 2210 rồi 4150, tuy nhiên là chả em nào có alo cả. Giờ chuyển sang MDA compact II, thấy WM5 khá tuyệt.

khoailangsung0

Tui vẫn trung thành với em O2i mặc dù chưa có ( hay không có WM2005), Vote cho O2i 1 phiếu, trung thành cho đến giờ ( 1 năm rồi ) Sắp tới chắc cũng đi vào qui luật đào thải thôi-tất yếu.....

poiuy

Ha ha BA của mình hôm nay dẫn đầu với 17%
Tôi đang dùng qtek 9090 vỏ O2s (tại lúc mua không biết check imei) thấy ổn. Đang mơ 1 em như flame nhưng có bàn phím cứng và mỏng... mỏng... mỏng...
(nhưng tiền đâu ?!?!????)

kenpei

con PPC đầu tiên là O2XDA I sau đó là p900 tiếp đến là Moto A925 ---->O2Mini --->Blue Angle và hiện nay là Eten M500 ,mơ ước O2 EXCEC nhưng vẫn chưa đủ xiền hic hic

htc

em đang xài htc hermes.thấy cũng tốt và ổn định.chưa xài các loại khác bao giờ nên ko so sánh được

kwanlee

đồ chơi hiện tại của tớ gồm :

Fujitsu-Siemens Loox N560
O2 Xda-Neo (HTC-Prophet)

trước đó cũng dùng vài cái PPC .

Status
Không mở trả lời sau này.