• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

huuquan

Mình đang sử dụng O2 mini, thấy rất tốt. Chỉ thiếu rom 2k5 là OK. Do không sử dụng được những phần mền chỉ dành cho 2k5.

hpd

mình đang sử dụng dell axim x51v và rất thích chỉ có 1 điều nếu nó là di động luôn thì tuyệt vời

anhtuananh

Đầu tiên xài O22,tiếp là O2i,ba đời con O2s,kế nữa là con minipro hiện tại là Exec,không biết chọn bao nhiêu loại đây???

Mình cũng dùng rất nhiều loại PPC của o2. Cảm thấy o2 rất tuyệt.

hoanghn74

Mình đang dùng con Neo, thấy dùng cũng được, mong được sự chỉ bảo của các bác có nhiều kinh nghiệm sử dụng pda.cám ơn nhiều

Chỉnh sửa cuối:

DucLinh

Sau một quãng đường khá dài chơi với dòng Symbian thì bây giờ ko thể rời xa Windowmobile được nữa,trước dùng Neo cũng thấy ok nhưng bây giờ thấy minis vọc sướng hơn,có lẽ sẽ chung thủy với em này lâu dài:D

nimda

Tui mới tham gia cộng đồng PPC bằng con O2 II, thấy rất tuyệt, chưa từng thử qua mấy con đời mới sao này nên chưa biết nhưng chắc xài đã hơn nhưng chưa biết sẽ chấm con nào.

Quan điểm của tui là ngày càng tiến bộ, nên tui xài từ loại bình thường đến SP và nay là PPC và kô muốn trở xuống lạ SP.

Công nhận PPC xài đã thiệt.

Nếu cái poll này chính xác thì tui thắc mắc là O2 IIs sao được chuộng quá vậy, tui thấy nó kô khác O2 IIi nhiều lắm, có khi còn to hơn, hay nó có cái bàn phím ngoài. Riêng tôi không thích mấy cái bàn phìm ngoài vì ít khi đụng tới, VD như trước kia đều xài qua 3 đời P800, P900, P910i tui đều tháo bỏ bàn phím ngoài, chọt đã hơn.

Tom_codon

Super V.I.P
HTC Blue Angel mĩnh thích cái này.nó nhanh và cũng dễ sữ dụng .

Đúng là Blue Angle mình vẫn đánh giá khá cao,mặc dù đã dùng đủ tất cả các máy 02
Thứ nhất : Giá cả Blue Angle khá mềm so với các PPC khác
Thứ hai : Up Rom không bao giờ die
Thứ ba : Tốc độ được fix lên bây giờ cũng đã khá ổn định rồi.
:D :D :D

hienduc

Mình dùng con HP ipaq rx3115 rất tốt, nhưng bộ nhớ máy quá ít nên gặp nhiều khó khăn trong việc cài chương trình. Bạn nào có cách cài CT ít chiếm bộ nhớ máy thì hướng dẫn giúp với nhé!

Vitdao

Well-Known Member
mình đang sài O2 Neo nhưng thấy tốc độ chậm quá đang tính đổi máy nhưng đang phân vân ko biết chọn loại nào atom hay exec đây?bác nào tư vấn giúp nhé!thank

NguyenQuang

Super V.I.P
tôi đang xài con o2 exec, mua đồ 2hand từ cậu em chuyên đánh hàng từ Hồng công về, giá 7,5 triêu. Dùng thấy rất ok

moonhuy

Mình sài Charmer (MDA Compact II_m trước sài Smartphone, giờ đang vọc PPC, hân hạnh được làm quen :)

noname25

mình làm bạn với YingZhou được rồi, mình cũng đang xài con T-Moblile MDA Pro hàng Đức nè.

slazenger

em đang xài o22 thấy cũng ok. chỉ có 1 vấn đề duy nhứt là k có wifi. hì, muốn đổi lên o2i nhưng mờ chưa có xèng :D

bkit06

em đang sài con 02i , đúng là mọi thứ không có gì đáng phàn nàn chỉ có 2 vấn đề T_T : pin của em hơi dỏm , và máy không up được WM5

Jeremy

Minh dang xai O2 NEO

Minh cung moi xai PDA, minh dang xai O2 NEO. Toc do khong nhanh so voi Atom. Tuy nhien, voi gia tien va nhu cau su dung nhieu cua minh la phone, thi O2 dung la lua chon so 1

Yêu cầu gõ tiếng Việt có dấu, tái phạm sẽ Del bài.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.