• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẠN ĐANG SỬ DỤNG PPC NÀO?

Bạn đang sử dụng dòng Pocket PC nào?

• Total voters
    1,964
Status
Không mở trả lời sau này.

lightblue

Mình lúc trước có xài HP6365, mới đổi sang HTC Apache (PPC 6700), có lẽ giữ luôn cái này mà xài. :)

longtv

Trước kia xài ipaq 3850, mới bị mất Siemen SX66 giờ đang xài O2IIi mơ một cái có màn hình bự 5inch sắp ra trong năm nay. Nhưn giá chắc là cao nên không mua. Chờ hạ giá vậy. Có lẽ 2 năm nữa.:))

tuanlinh

Hiện mới làm quen với PPC thấy hay thật, đang dùng con O2 Mini S, ngon tuyệt. Ko chê trách điểm gì, tương lai thì chưa biết có đổi hay ko nhưng hiện tại cứ thế đã. :D ... Chúc mọi người tìm được chiếc ĐT như ý ! :)

vietcorp

Nghe các bác nói O2s dùng ổn định nên em đã liều mua 1 con. Các bác nào dùng O2s lâu năm hỗ trợ em với nhé

kainz

Tôi đang xài con ATom - loa củ chuối, nhìn chung không hài lòng lắm, mục tiêu của tôi là con Flame nếu nó có giá dưới 10Tr !

huytien

mình đang sử dụng atom mình thấy rất tốt .đặt biệt xem truyền hình qua wifi

blackiq

Em đang xài Exec, mới chỉ xài qua 1 đời PPC là O2i, dự tính tương lai chưa biết sẽ xài loại gì. Chỉ hy vọng sẽ cày để kiếm đủ tiền chạy theo công nghệ (Hên là O2 không ra máy mới thường xuyên như Nokia :D )

hutzest

mình dùng con MDA VARIO,đang tập tọe uprom,chứ để tiếng Đức phải vừa dùng vừa đoán,mệt lắm

Kangmin82

Trước dùng O2mini thấy chậm wa(hồi đó mới dùng PPC nên chưa hiểu)..sau lên đời O2 Neo mới sắm thêm 1 chú miniS(vì nghe loa hay hơn).Đang định đổi NEO lấy Autom nhưng chưa con này có hơn Neo ko??vì thấy Neo vẫn có nhiều nhược điểm wa.

d60pdp

Acer 10, rồi Sony Clie UX40, đến Garmin M5, đang HTC TyTN, sẽ iPhone ... Trừ Acer 10 đã mất, những cái khác đều đang dùng tốt cả.

phuctutin86

em đang dùng SDA ATOM Exec , em thấy nó tốt tuy loa hơi nhỏ nhưng được cái máy chạy rất nhanh các ứng dụng , nhỏ gọn dể bỏ túi , ROm cao , các bản room sao nàu đã fix hết lổi rùi

bucvuong

lấy cái O2 NEO từ gần 2 năm trước, gia hạn hợp đồng ko biết nên lấy máy gì.

ppccrazy

Mình đang xài VPA Compact II, cùng dòng với O2 mini S, chỉ khác mini S vẻ bề ngoài còn các thông số phần cứng thì giống y chang.

Chinavie

Mình mới dùng Gigabyte g-Smart i 128. Thật tuyệt vời. Mình thấy loại này cũng chưa thông dụng lắm hay sao ấy. Nhưng dùng hay hơn hẳn O2 va Charmer.

dreamsky

em có con pocket LOOX của hãng Fujitsu,các bác cho em biêt máy của em thuộc dòng nào đc ko?

regnick

E dùng ETEN M500 , tuy nhiên cái dòng này phiền phức quá , up lên WM 5.0 là sinh ra bn lỗi lặt vặt ... mà chẳng nhẽ dùng WM 2003 mãi !

Status
Không mở trả lời sau này.