• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản fix X6 và 5230 từ photon pin "siêu trâu"

FanVurains

Xong chưa ông, rãnh ông làm ofw đi, để pin trâu ae ăn chơi tết khỏi lo

tối mai có hàng nha! Nốt CFW này có lẽ mình thôi ko làm s60v5 nữa. mình dùng blackbery rồi nên chả có máy để test hihi! rảnh thì fix lỗi hộ anh em thôi!

trinhthang1990

bạn ơi cho hỏi cái bạn fix camera chạy ẩn chưa... nghĩa là khi mình vào camera rồi ân phím cảm ứng "thoát"...nếu khi show các ứng dụng chạy ẩn ( giữ phím trắng ) thì nó báo thoát rồi nhưng Ram k nhả, khi vào killme check thì vẫn thấy camera đang chạy và dùng killme thoát thì nó mới thoát hẳn và nhả ram... mình test cho cả 5230 và 5233 đều bị thế mình dung bản battery 12/12.... bản này của bạn fix chưa

meongoc8891

mình thử thay hình khởi động khác rồi nhưng mà chả hiểu sao lại khôg được nữa??ai giúp mình với. đổi tên là khoidong.gif hay là startup.gif vậy?

whitesmile

chủ thớt ơi. bản 5230 bị lỗi rồi.
2 ngày đầu tiên chạy rất ổn. sang đến ngày thứ 3 thì dở chứng. vào ứng dụng mãi mới vào được. chờ khá lâu mới vào được. vào xem ảnh thì nó báo Bộ nhớ đầy mặc dù bộ nhớ máy trống ~60mb, thẻ nhớ còn hơn 1G.
fix dùm mình nhé :)

Kenptaj

Bạn cho mình hỏi. Down core về có phải đổi tên core ko vậy. mà sao mình ko jải nén dk core là sao nhỉ

socklasuc41

Ua? Ban 5233 ko co memcheck vs easy lock ha? Roj trong ung dung co caj muc mnprov... J do la caj j? Ak cho mjnh hoj h ko mun hiên may thu muc he thong o ô E đc ko? Thay no hjên cung chăng đe lam j ma so xoa lon fjle nua. Ngoaj ra thj mjnh thay tôt. Thanks

saker1990

có hơn bản của thanhtungHT không mọi người? Đang dùng bản 04 của tùng. Ngại chạy bản này quá :(

FanVurains

chủ thớt ơi. bản 5230 bị lỗi rồi.
2 ngày đầu tiên chạy rất ổn. sang đến ngày thứ 3 thì dở chứng. vào ứng dụng mãi mới vào được. chờ khá lâu mới vào được. vào xem ảnh thì nó báo Bộ nhớ đầy mặc dù bộ nhớ máy trống ~60mb, thẻ nhớ còn hơn 1G.
fix dùm mình nhé :)
máy em mình 5230. dùng nửa tháng chưa thấy hiện tượng trên!

Nhiều người phàn nàn thật nhỉ! Đau Đầu quá! mình sẽ không fix bản nào nữa! ai có khả năng vào fix đi!
Anh Mod xóa toppic này giùm em. Mệt!

Last edited by a moderator:

FanVurains

trời, chj là góp ý đê lam tôt fw ma.

Người này bảo mún có cái này. ngưòikhacs lại bảo không mún. vậy mỗi người mình lại làm một bản hay sao! chỉ người từng làm mới hiểu là mệt thế nào. chỉ riêng bản fix X6 mình đã phải ngồi hàng giờ để fix cái camera. vì mình đâu có máy test đâu. toàn phải Fix chay!!!

saker1990

Nhiều người phàn nàn thật nhỉ! Đau Đầu quá! mình sẽ không fix bản nào nữa! ai có khả năng vào fix đi!
Anh Mod xóa toppic này giùm em. Mệt!

các bạn ấy góp ý thôi mà bạn..... :(