• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản fix X6 và 5230 từ photon pin "siêu trâu"

FanVurains

mình thử 2 bản là bản blaze vs bản này chỉ đc 2 ngày. sang đến ngày thứ 3 thì bị lỗi như thế.
có thể máy mình có vấn đề :(
Hiện tượng tràn bộ nhớ! cài it ứng dụng thôi. xem có cái nào xung đột không. fomat máy và thẻ nhớ trước khi FL

socklasuc41

bạn cứ fjx lỗi thuj. Còn mấy cái theo sở thík cá nhân thì hứơng dẫn ho tự cook đc roaj.
P/s. Mấy vấn đề mjnh nêu trên. Bạn có thể gjaj đap jup mjnh đc ko?

12345qazw

các bạn ấy góp ý thôi mà bạn..... :(

bạn không flash thì vào đây cm làm gì. nếu bạn giỏi thì vào mà cook dê. mgồi ăn không lại còn đòi hỏi. bạn có biết chủ thớt không có máy đêr test mà vẫn phải fix lô~i không. không flash thì đừng nói thế.

12345qazw

chủ thớt ơi. bản 5230 bị lỗi rồi.
2 ngày đầu tiên chạy rất ổn. sang đến ngày thứ 3 thì dở chứng. vào ứng dụng mãi mới vào được. chờ khá lâu mới vào được. vào xem ảnh thì nó báo Bộ nhớ đầy mặc dù bộ nhớ máy trống ~60mb, thẻ nhớ còn hơn 1G.
fix dùm mình nhé :)
Bạn có cài c2z không vậy. ?

whitesmile

Hiện tượng tràn bộ nhớ! cài it ứng dụng thôi. xem có cái nào xung đột không. fomat máy và thẻ nhớ trước khi FL

mình thử FL bản khác rồi xem thế nào. mình chỉ cài khoản 10-15 ứng dụng thôi

Sao flash xong bản này khỏi xài wifi luôn vậy nhỉ :( Chỉ kó 1 mặc định là dùng viettel internet thôi :( Các bác chỉ em với

kó bác nào gặp tình trạng như em kô ak:(

Last edited by a moderator:

socklasuc41

bác Vũ hay Fanvurain có thể chỉ mình chỉnh lại ko hiện các thư mục hệ thống trên ổ E được hôk??
tại mình ko làm j với mấy thư mục đó mà lại sợ xóa nhầm!! mấy bạn giúp mình nha!!
Ak bản 5233 còn 1 lỗi nữa là còn sáng đèn phím xanh khi sạc đó!!
phải công nhận 1 điều là bản này pin trâu thật!! sạc full xài hơn 1 ngày rồi mà vẫn max pin ko mất vạch nào.( lên mạng lướt web hơi nhìu luôn đó) hihi

tammao05

Đọc lại mấy comment ở trên nha! mấy bác dùng X6 vẫn dùng wifi bình thường nha bạn!

wifi bản x6 có vẻ kém lắm. đề nghị bác chủ thớt fix lại cho ngon như bản của bác ThanhTunght đi, thank bác trước

FanVurains

bác Vũ hay Fanvurain có thể chỉ mình chỉnh lại ko hiện các thư mục hệ thống trên ổ E được hôk??
tại mình ko làm j với mấy thư mục đó mà lại sợ xóa nhầm!! mấy bạn giúp mình nha!!
Ak bản 5233 còn 1 lỗi nữa là còn sáng đèn phím xanh khi sạc đó!!
phải công nhận 1 điều là bản này pin trâu thật!! sạc full xài hơn 1 ngày rồi mà vẫn max pin ko mất vạch nào.( lên mạng lướt web hơi nhìu luôn đó) hihi
cái đèn phím là mình để sánh chứ không phải lỗi! còn mod hiện ổ E là độc quyền của anh Vũ nên mình ngại thay đổi!