• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản fix X6 và 5230 từ photon pin "siêu trâu"

vuson

bản này mình thấy tốc độ kích hoạt camera rất nhanh =D>

mình vừa ngồi trong giảng đường vừa nhắn tin cho bạn,thì thấy có 1 tình huống rất hay xảy ra trên bục giảng :))

ngay lập tức nhấn phím cứng để kích hoạt camera để chụp lại,thì thấy tốc độ kích hoạt rất ấn tượng so với các bản fw trước mình dùng =D>

mình cứ tưởng là phải đợi độ trễ như trước,thì thật sự tốc độ khởi động chụp hình của bản này rất tốt

FanVurains

cho hỏi cho bản này nhận cuộc gọi bằng phím xanh được không vậy
anh test thử xem, nói thật em chán Fix rồi anh ak! em đang dùng bản em tự cook theo những gì đã được học cùng với những mod của máy bác trên diễn đàn! cũng ổn nên nghỉ cook!

FanVurains

Đang test thử mod xoay 3 chiều của thằng anh gửi cho! nếu ok sẽ port lên đây cho anh em cùng dùng!

minhthang772

Theo tôi mấy bạn nào jaf rồi thì up pic lên cho mấy người chưa jaf biết thêm về bản đó thì sẽ rất tốt đó

max1397

Member
Theo tôi mấy bạn nào jaf rồi thì up pic lên cho mấy người chưa jaf biết thêm về bản đó thì sẽ rất tốt đó

bàn phím qwwerty full màn hình sao ko có dấu ok(dấu tick) vậy bác fanvurain

cuong139

bác ơi e jaf trên x6, nó bị lỗi ở phần bàn phím qwerty, nó không hiện một số nút lên, jaf vẫn bị , ai biết sửa lỗi giúp em với

Chỉnh sửa cuối:

FanVurains

bác ơi e jaf trên x6, nó bị lỗi ở phần bàn phím qwerty, nó không hiện một số nút lên, jaf vẫn bị , ai biết sửa lỗi giúp em với

cho mod từ điwwnr T9 va phim QT fix trong này vào nhé! có bạn up rùi đấy!

tammao05

làm cách nào để thay đổi nhạc chuông, bác nào biết chỉ giúp e . loay hoay mãi mà vẫn chỉ dùng được chuông mặc định