• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bạn mong chờ điều gì mà Apple sẽ thay đổi trong iPhone gen 4

Bạn mong chờ gì nhất cho chiếc iPhone gen 4

• Total voters
    121
Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
iPhone thế hệ 4 đang được thử nghiệm

Một nhà phát triển ứng dụng phát hiện phần mềm của họ đang hoạt động trên một thiết bị lạ có tên "iPhone 3,1" (iPhone 3GS khi bắt đầu được thử nghiệm được Apple gọi là iPhone 2,1).

Công ty PinchMedia chuyên cung cấp phần mềm thống kê cho các ứng dụng, như nó đang được cài đặt trên các dòng thiết bị cụ thể nào và trong bảng phân tích ứng dụng chỉ dẫn giao thông iBart của Pandav đã xuất hiện "iPhone 3,1".

Những cái tên lạ "iPod2,2", "iPod3,1" và "iPhone3,1" cũng được phát hiện trong file phần mềm firmware mà website công nghệ Ars Technica công bố hồi tháng 8. Tuy nhiên, đây là lần đầu người sử dụng nhận thấy Apple đang thử nghiệm phiên bản iPhone thứ tư.

Apple cũng chạy thử các ứng dụng trên iPhone 3GS từ 10/2008, khoảng 8 tháng trước khi bán ra sản phẩm. Theo một số nguồn tin, iPhone 4G có thể được trang bị chip đa lõi và sẽ có phiên bản CDMA hoạt động trong mạng Verizon (Mỹ) vào giữa 2010.

Theo VNExpress

Germaniteen

ai chà, chắc là bà con lại đang nôn nóng nữa đây, không biết gen 4 này có gì thay đổi nhiều không vì hồi lúc gen 3 (3Gs) cũng không thay đổi nhiều lắm về hình thức! ;)

Germaniteen

Nhân thấy Mod Zenki giới thiệu về iPhone gen 4 đang thử nghiệm, mình xin mở topic này, xem thử iPhoner nhà ta mong chờ điều gì nhất cho chiếc iPhone gen 4 sắp ra mắt :)P)

XuanTruong

Super V.I.P
Mong cái đầu tiên + thứ hai và cái cuối cùng, còn mẫu mã vậy là Good roài!:D

Zenki

Super V.I.P
Mong Pin trâu hơn 1 tí. Vẫn theo máy, không cần tháo rời.

Camera thì hiện tại như 3GS là được. Thêm đèn Flash vào nhìn thiết kế xấu ngay. Thêm Camera trước để thực hiện Video Call.

Chip xử lý nhanh hơn và có thể chạy đa ứng dụng.

Chỉ mong có vậy :D

dungeasy

làm thêm 1 đèn flash nhỏ xinh kế bên cái camera sau ( sáng trưng khi chụp đêm + camera sau 5.0 ) , camera trước 2.0 để video call , chip xử lí + ram nâng lên và chạy flash vèo vèo

tuanbreak

làm thêm 1 đèn flash nhỏ xinh kế bên cái camera sau ( sáng trưng khi chụp đêm + camera sau 5.0 ) , camera trước 2.0 để video call , chip xử lí + ram nâng lên và chạy flash vèo vèo
thế thì còn gì bằng, mà đã ước thì ước camera trước 5.0 cho luôn 2.0 làm gì :))

longgiang81

Super V.I.P
Chả mong chờ điều gì, chỉ mong nó chính thức đc bầy bán tại VN thôi :))

blackcatdn

mong cho nó giá rẻ nữa,để ngày càng nhiều người dùng nó . Và box iPhone sẽ đông đảo hơn nữa :p:p

Germaniteen

Mong giống bác Mod, iPhone liên kết với nhà mạng, bán kí hợp đồng. Hoặc là bán phiên bản quốc tế ở VN luôn! Chắc viết 1 email gửi cho bác steve xin bác bán iPhone ở VN đi! :))

Zenki

Super V.I.P
Mong giống bác Mod, iPhone liên kết với nhà mạng, bán kí hợp đồng. Hoặc là bán phiên bản quốc tế ở VN luôn! Chắc viết 1 email gửi cho bác steve xin bác bán iPhone ở VN đi! :))

Nếu mà iPhone được bày bán dạng ký hợp đồng ở VN thì lúc đó chả còn giá trị gì nữa, nhà nhà iPhone, người người iPhone, cứ ai thích iPhone là mua được =))

Germaniteen

Nếu mà iPhone được bày bán dạng ký hợp đồng ở VN thì lúc đó chả còn giá trị gì nữa, nhà nhà iPhone, người người iPhone, cứ ai thích iPhone là mua được =))

Sao lại không giá trị được bác Mod . Cứ như bên mỹ ấy ,đâu phải nhà nhà có ip, người người có ip, mặc dù cũng ký hợp đồng đấy!:p

Zenki

Super V.I.P
Sao lại không giá trị được bác Mod . Cứ như bên mỹ ấy ,đâu phải nhà nhà có ip, người người có ip, mặc dù cũng ký hợp đồng đấy!:p
Bạn không thấy đấy thôi, ở bên Úc này, mấy đứa học sinh Trung Học thôi mà cũng iPhone và HTC đầy ra đấy :D Thành ra bên này các loại điện thoại như vậy nó không thuộc hàng giá trị cao. Ở VN lại khác, cầm trên tay con iPhone ra ngoài ai thấy cũng nhìn được sự giá trị của nó. Bởi thế đó là cái hay khi iPhone không xuất hiện dưới dạng ký hợp đồng :D

timhieu

Điều quan trọng là phải có tiền thì mới nói thích gì được, thích chỉ là yếu tố phụ thôi! Chứ thích mà khả năng tài chính eo hẹp thì ngó vui thôi!

Habl66

Mình chỉ mong nó nhanh hơn, mạnh hơn để có thể nghịch soft, games, theme thoải mái mà ko cần nghĩ ngợi nhiều. Và nếu nó rẻ hơn nữa thì chắc chắn box iphone sẽ đông nghẹt người :D

XuanTruong

Super V.I.P
Mong chờ nhất là dùng được cả Firmware của Apple và Rom của HTC HD2!=))=))=))​

binkissy

... và ở desktop của theme mặc định phải có các biểu tượng nhảy trang lun cho nhanh, bấm cái tới trang mình thích vì đôi khi thấy vuốt lâu quá.

blackcatdn

... và ở desktop của theme mặc định phải có các biểu tượng nhảy trang lun cho nhanh, bấm cái tới trang mình thích vì đôi khi thấy vuốt lâu quá.

ặc,cái này thì có SpringJump rồi mà bạn :|..Sao ước mơ nhỏ nhoi vậy :D

Status
Không mở trả lời sau này.