• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bạn mong chờ điều gì mà Apple sẽ thay đổi trong iPhone gen 4

Bạn mong chờ gì nhất cho chiếc iPhone gen 4

• Total voters
    121
Status
Không mở trả lời sau này.

hachithanh091

Apple làm cho mình thèm thuồng đó mà, nếu quá đầy đủ thì người ta sẽ thấy chán

N812GB

Mong muốn lớn nhất là tích hợp chip da lõi, Ram>256, màn hình OLED và flash là ok

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình chỉ cần camera có thêm flassh, pin rời và có thêm camera phụ để xài video call là ổn.

HuynhThanh

Mẫu mã như thế này thì quá tuyệt!:D

@BuuPhucCT: Không thích Iphone mà cũng góp ý nữa à!

Habl66

Đợi Iphone 4G dài cả cổ. Hi vọng đến tháng 4 có thì phải tậu ngay :D

duyquehan

Đua theo chú Iphone này đuối muốn chết, ra mẫu mới liên tục, giá thì ngất ngưỡng, lỡ iu nó rồi đành phải chịu thui chứ bik sao được.

Zenki

Super V.I.P
Hy vọng tháng 3 này ra iPhone mới hoặc ít ra cũng ra cái OS mới :( Xài mãi 3.x chán quá, muốn tìm cái gì đổi mới tiếp để nghiên cứu :(

HuynhThanh

Hy vọng tháng 3 này ra iPhone mới hoặc ít ra cũng ra cái OS mới :( Xài mãi 3.x chán quá, muốn tìm cái gì đổi mới tiếp để nghiên cứu :(

F.W mới sẽ có nhưng cũng chỉ dừng ở 3.2 thui! OS 4.0 sẽ được ra mắt cùng bản 4G tới tận tháng 6 lận!:(

Zenki

Super V.I.P
F.W mới sẽ có nhưng cũng chỉ dừng ở 3.2 thui! OS 4.0 sẽ được ra mắt cùng bản 4G tới tận tháng 6 lận!:(
Chỉ mong ra cái FW mới có nhiều thay đổi một tí thôi, còn 3.2 hay 4.0 cũng không quan trọng.

mlxx_1977

theo mình thì tất tần tật các mong chờ của các bạn có lẽ cũng đã nằm trong thiết kế của ông Síp Gióp hết từ lâu rồi, chỉ có điều là ông ý sẽ đưa bao nhiêu thứ vào thiết kế lần này mà thôi, nhưng có thể khẳng định 1 điều là chắc chắn sẽ tuyệt vời hơn nữa so với sự tuyệt vời hiện tại của IP

scorpionx23x

các ban đoán xem IP mới ra giá khoảng bao nhiu $?
Còn 3GS sẽ giảm giá còn bao nhiu $?
Hiện tại có vài ngừoi bán máy giá rẽ quá nẹn mình hơi phân van. Nếu G4 mắc quá, mình tranh thủ mua 3GS ngay bây giờ.
Giúp dùm mình với

Zenki

Super V.I.P
các ban đoán xem IP mới ra giá khoảng bao nhiu $?
Còn 3GS sẽ giảm giá còn bao nhiu $?
Hiện tại có vài ngừoi bán máy giá rẽ quá nẹn mình hơi phân van. Nếu G4 mắc quá, mình tranh thủ mua 3GS ngay bây giờ.
Giúp dùm mình với

Bác này nói mua máy mà mãi chưa mua ah :)) Nếu ở nước ngoài thì không có vụ giá trên trời đâu, chỉ sợ xách tay về VN giá mới cao thôi :D

ngheokieumy

khó nhỉ vì quá nhiều ý kiến nhưng mong chờ nhất vẫn là pin trâu thêm tí và chơi game máy bớt giống cái bàn ủi :p. Điều cuối cùng là hehe chờ có tiền để mua nó về nghịch thôi

Pink_lotus151

Tôi mong sao lũ apple bớt kiêu kỳ đi một tí. Nói thật đồ của bọn nó làm ra xịn thật nhưng tôi có chết cũng ko bao giờ sài đồ của lũ yết kiêu này.

Status
Không mở trả lời sau này.