• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bạn mong chờ điều gì mà Apple sẽ thay đổi trong iPhone gen 4

Bạn mong chờ gì nhất cho chiếc iPhone gen 4

• Total voters
    121
Status
Không mở trả lời sau này.

koolboyjuly

Đúng là adobe chửi apple là chẳng coi người dùng ra gì là đúng.

Fan apple chỉ là lũ nô lệ công nghệ của bọn apple thui,tụi nó làm gì là đắm say đó,ban phát cho cái gì là rú lên dù cái đó rất tầm thường.

Nếu không có android chắc 1 tỷ năm sau apple cho chạy đa nhiệm,biết đâu sang năm thui,android store vượt apple store apple lại nóng mắt cho ra chạy plash...tội.Doanh số android đã hơn còn gì :)) http://goo.gl/DXM1

Zenki

Super V.I.P
Tôi mong sao lũ apple bớt kiêu kỳ đi một tí. Nói thật đồ của bọn nó làm ra xịn thật nhưng tôi có chết cũng ko bao giờ sài đồ của lũ yết kiêu này.

Có ai ép bác phải xài đâu nhỉ, ghét mà còn mò mẫm vào khu vực này làm gì =))

doananhtai

Tôi mong sao lũ apple bớt kiêu kỳ đi một tí. Nói thật đồ của bọn nó làm ra xịn thật nhưng tôi có chết cũng ko bao giờ sài đồ của lũ yết kiêu này.

Nghe sao giống thời sinh viên, có một câu nổi tiếng "Tao chúa ghét con nhỏ đó, đẹp thì có đẹp, giàu thì có giàu nhưng mà kiêu kỳ quá... Tao là tao chúa ghét" (la lên là "ghét" để mong sao câu "ghét của nào trời trao của đó" được linh nghiệm). =))

Fan apple chỉ là lũ nô lệ công nghệ của bọn apple thui,tụi nó làm gì là đắm say đó,ban phát cho cái gì là rú lên dù cái đó rất tầm thường.

Muốn được như vậy... kể cả "Chị Tư" văn nghệ nổi tiếng cũng phải mướn một em mấy chục ngàn đồng + phải có xe đưa đón + phải mua hoa mua giấy viết sẵn ... nói chung là chật vật bỏ tiền ra mới có một nhúm fan giả bộ "RÚ LÊN KHI ĐƯỢC BẠN PHÁT" đó

Nếu lời nói của bạn chắc chắn xuất phát từ đáy lòng bạn và tin đó là sự thật và hoàn toàn tự nguyện không ai ép uổng bạn phải nói như vậy..... thì quả thật bạn đang TÂNG BỐC APPLE QUÁ ĐÁNG CÒN HƠN LÀ CÁC FAN RUỘT CỦA APPLE NỮA ĐÓ.

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Đam mê là 1 niềm vui và sở thích vọc phá này nọ thôi,dùng từ "nô lệ" nghe ghê quá :|
Nghe sao giống thời sinh viên, có một câu nổi tiếng "Tao chúa ghét con nhỏ đó, đẹp thì có đẹp, giàu thì có giàu nhưng mà kiêu kỳ quá... Tao là tao chúa ghét" (la lên là "ghét" để mong sao câu "ghét của nào trời trao của đó" được linh nghiệm). =))

A.Tài chỉ được cái nói .... đúng =))=))=))

TaQuangDuc

trông đợi nhất là nó chạy nhanh hơn nữa, rẻ hơn nữa, còn đa nhiệm thì thực sự là đếch cần, dùng đa nhiệm khéo lại theo vết xe ngã của bạn mia cờ rô sóp

TruongHan

Super V.I.P
Nghe nói IP 4G sẽ kèm theo bộ vỏ rất độc đáo =))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.