• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẢN N97 CHO 5800 (52.0.101) PRO TỪ NHIỀU MOD PRO THANK CÁC PRO .

su_kh0j_dau_m0j

Bản cook này rất tốt! Đáng để dùng đó các bạn ạ! Ram rất trâu! Hiệu ứng đẹp, nhìu mod hay nữa! ;))

stun

Rofs2 này dung lượng tối đa là bao nhiêu đó pro ơi? Mình có thể bỏ thêm Vietmap 1mb được ko? Với lại bạn có fix Rompatcher ko auto chưa vậy? Cám ơn vì đã chia sè CFW này.

anhtuandinhthu

Rofs2 này dung lượng tối đa là bao nhiêu đó pro ơi? Mình có thể bỏ thêm Vietmap 1mb được ko? Với lại bạn có fix Rompatcher ko auto chưa vậy? Cám ơn vì đã chia sè CFW này.
đã fix tất cả bạn nhé . Rosf 2 cuả mình 113 Mb nhé . Còn 2 Mb cho bạn . Bạn thủ jaf đi nhé. thủ jaf đi nhé.

stun

đã fix tất cả bạn nhé . Rosf 2 cuả mình 113 Mb nhé . Còn 2 Mb cho bạn . Bạn thủ jaf đi nhé. thủ jaf đi nhé.
Mình jaf rồi, ko có gì thay đổi cả, ngoài khởi động hình Nokia và effects phượng hoàng. Rompatcher ko auto, không add ttpod ở nhạc, ko có 6 trang ký tự và vãn font cũ ko hỗ trợ ký tự và tiếng hoa. Bỏ vào thêm Vietmap (1mb) --> JAF -> DIE . Jaf lại vẫn die nhoè màn hình ko khởi động nổi. Cuối cùng gỡ bỏ Ovi map cho nhẹ mới ok.:(

Chỉnh sửa cuối:

anhtuandinhthu

Mình jaf rồi, ko có gì thay đổi cả, ngoài khởi động hình window và effects phượng hoàng. Rompatcher ko auto, không add ttpod ở nhạc, ko có 6 trang ký tự và vãn font cũ ko hỗ trợ ký tự và tiếng hoa. Bỏ vào thêm Vietmap (1mb) --> JAF -> DIE . Jaf lại vẫn die nhoè màn hình ko khởi động nổi. Cuối cùng gỡ bỏ Ovi map cho nhẹ mới ok.:(
tài nhỉ để mình xem laii nhé . cảm ơn bạn đã chia sẻ !

stun

Bản 5/9 có vấn đề, mình cook fix lại các thứ -> ko ăn thua, vẫn như cũ. Phải lấy bản cũ cook lại thì ok, tạm hài lòng với cfw như ý :p

su_kh0j_dau_m0j

Hy vọng chủ topic fix lại các lỗi của bản này nhé! Mình thấy bản cook này khá hay! Nếu không bạn có thể cho mình xin file trượt mở khóa dành cho CFW N97 -> 5800 để mình tự cook xem sao ^^ Thanks bạn nhiều

docmathan

mấy anh cho em hỏi cái. em mới cài cái fwc này mà em làm mới thư viện nhạc nó không thêm 1 bài nào hết.vậy là sao hã mấy anh, giúp em với.

stun

mấy anh cho em hỏi cái. em mới cài cái fwc này mà em làm mới thư viện nhạc nó không thêm 1 bài nào hết.vậy là sao hã mấy anh, giúp em với.
Đọc kỹ ở bài 1
E/Sounds/Music
Các bài nhacj bỏ vào thư mục Music đó là ok.

docmathan

Mấy anh cho em hỏi tý nữa. Hình như nó bị lỗi , em chụp mấy bức hình nhưng khi xóa thì nó thông báo Bình thường: Lỗi hệ thống . Là sao hã mấy anh. giải thích em với.

Delzie

Bản này dùng nuột thật :)) K muốn đổi bản khác nữa :D Nhưng mà 100% LỖI CAMERA IN USE

Hikira

của mình vào web mặc định của máy chớp 1 cái là chạy ẩn k thể nào mở lên để lướt web đc trong khi nó đang chạy ẩn phải đè menu rùi thoát,có ai bị giống mình ko?

stun

Mình flash tới flash lui cuối cùng trở về bản này sau khi côk fix lại 1 số lỗi:D