• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẢN N97 CHO 5800 (52.0.101) PRO TỪ NHIỀU MOD PRO THANK CÁC PRO .

khoa1989

quá nhiều mod làm xung đọt rồi.mình chỉ cần 1 bản chạy ổn định không cần quá cầu kỹ nhiều app hay mod vào .chạy 1 thời gian là lỗi lung tung

TGMaster

Sao lâu lâu mình surf web hay chơi game nó ghi:" Bộ nhớ không đủ, cần đóng bớt một số ứng dụng" :-?

anhtuandinhthu

chuẩn bị ra 1 bản vá lỗi pin trâu hơn nhạc hay hơn các pro thử xúc nhé nhẹ tay ;;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:

Hikira

mượt,nhưng sao mình k vào đc web mặc định của máy? bản cũ và bản này đều k vào đc,bấm vào hình Trái Đất nó chớp 1 cái rùi thôi (vẫn chạy ẩn nhưng k bật lên đc) bạn fix lại lỗi này đc ko?
mình lại bị lỗi Thông báo và trình phát nhạc ngoài HS bạn biết cách khắc phục ko?

Chỉnh sửa cuối:

Hikira

mình lại bị lỗi Thông báo và trình phát nhạc ngoài HS bạn biết cách khắc phục ko? mặc dù đã thử tất cả các bản c00k nhưng bản nào cũng bị lỗi đó trên đt của mình :(

anhtuandinhthu

mình lại bị lỗi Thông báo và trình phát nhạc ngoài HS bạn biết cách khắc phục ko? mặc dù đã thử tất cả các bản c00k nhưng bản nào cũng bị lỗi đó trên đt của mình :(
bạn thử chép thư mục quan trong ra chỗ nào đó rùi fomat thẻ nhớ coi sao mình dung ko bị nhưng lỗi trên nhỉ :-?:-?

Hikira

bạn thử chép thư mục quan trong ra chỗ nào đó rùi fomat thẻ nhớ coi sao mình dung ko bị nhưng lỗi trên nhỉ :-?:-?
mình flash lại bản cũ của bạn thì ko bị nhưng vào web mặc định hok đc,chớp rùi tắt như các ứng dụng QT mà k có QT vậy đó hjx hôm qua tới giờ flash hơn 20 lần là ít (flash đầy đủ các bản gần đây của các bạn khác c00k luôn) đành chịu,chắc cái đt 2năm rưỡi tuổi này bị hư não rùi :(

anhtuandinhthu

HIX buồn nhỉ ! bản nào cũng vậy thì chắc máy cua r bạn co vấn đề rùi . có lẽ phải dùng N9 thui !

anhtuandinhthu

mình flash lại bản cũ của bạn thì ko bị nhưng vào web mặc định hok đc,chớp rùi tắt như các ứng dụng QT mà k có QT vậy đó hjx hôm qua tới giờ flash hơn 20 lần là ít (flash đầy đủ các bản gần đây của các bạn khác c00k luôn) đành chịu,chắc cái đt 2năm rưỡi tuổi này bị hư não rùi :(
bạn đã fomat thẻ nhớ chưa ? thử xem có đc ko nhé ! minh dùng vẫn bt ko thấy lỗi như bạn , chuc bạn thành công .

kiba91

pro cho e hỏi cái mod thêm biểu tượng mặt cười n8 trong nhắn tin là gì vậy. tks

daituongquan

nhìn thấy icon của theme không đồng bộ, chưa có hình xoay ngang. mới có nhạn xét cơ bản