• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản NAND Rom Android đầu tiên dành cho LEO HD2 [31/12/2010]

ahueih

bác cho hỏi bản HD sense của Gauner86 có vào wifi được ko ạ? topic trôi nhanh quá ko theo kịp:(

mình cài bản HD sense của Gauner86 trên HD2 của vợ và đang dùng Wifi đây này. Nhanh hơn cả HTC Desire HD của mình mới sợ chứ

kakatoi

Giới thiệu mọi người chạy bản MIUI NAND.Hao pin ít lại còn nhanh và đẹp ^^.
e phải có sense mới chiu đc, với lại có tiếng việt nó cũng cơ động hơn chứ bản này mún có tiếng việt cũng khó lắm

mình cài bản HD sense của Gauner86 trên HD2 của vợ và đang dùng Wifi đây này. Nhanh hơn cả HTC Desire HD của mình mới sợ chứ

hehe tốc độ lướt web thì vậy còn mấy cái # cảm nhận thế nào bác. V bác kon gái dùng HD2 hơi to nhỉ

dungphp

HÌNH NHƯ CHUYỂN TỪ BẢN SD SANG NAND CŨNG KHÔNG KHÓ KHĂN LẮM THÌ PHẢI. bác ngiên cứu rồi truyền đạt lại cho a,e phát tiếng a thì bập bẹ coi trang nước ngoài làm xong chắc cũng k dám thử bản of chính mình luôn ^^!

Cái mục đóng gới này mình chưa làm được !, Chưa hiểu kỹ về nguyên lý chính xác lắm, đang soi, cố gắng, cố gắng,... và cần anh em cùng xyzzzzzz

hnam5

hê hê, đã có hàng ăn tết. Cài phát là chạy ào ào (tuy thỉnh thoảng vẫn hơi vấp):-?
Túm lại là xài được, ăn tết xong tính tiếp. 11h45' òi. chuẩn bị đi xem bắn pháo hoa thoai...\-/
Bro Dungphp cố gắng nghiên cứu cho anh em ăn thêm cái tết nữa nhé.=D>

kakatoi

thấy bên XDa cái video hướng dẫn này bác nào còn chùn tay thì tự tin lên nhá
[video=youtube;cvS4EvS0PAw]http://www.youtube.com/watch?v=cvS4EvS0PAw&feature=player_embedded#at=123[/video]

ahueih

hehe tốc độ lướt web thì vậy còn mấy cái # cảm nhận thế nào bác. V bác kon gái dùng HD2 hơi to nhỉ
Pin có vẻ không hơn khi chạy trên thẻ nhớ là mấy, thỉnh thoảng bị lag, Ram thì trên dưới 200Mb đang test tiếp
P/s: Khổ vợ em chẳng biết tí gì về điện thoại cả, "bà ý" dùng HD2 để đọc truyện vì màn hình to :ar!

SẮP SANG NĂM MỚI RỒI. CHÚC ACE PDAVIET VÀ GIA ĐÌNH NĂM MỚI SỨC KHỎE, HẠNH PHÚC VÀ NHIỀU THÀNH CÔNG !

minhte

Giới thiệu mọi người chạy bản MIUI NAND.Hao pin ít lại còn nhanh và đẹp ^^.

Em cài bản nay cứ bị treo ở màn khởi động mãi. hiện lên màn hình MIUI android rồi lại khơi động lại MIUI android. Có bác nào bị như vậy không à?

hilaryteri

anh em nào có PM xem ram không cho mình xin với thank .

xem ram thì nhiều lắm, bạn có thể cài System info widget!

Hàng nóng nhưng do đi chơi cả ngày h mới test thử, up nhanh hơn cả up rom WM, chạy ngon, đang vọc tiếp!
Thay kernel làm sao nhỉ?

dacatha

hic. cho mình hỏi : thay MAGLDR 1.10 bằng 1.11 ntn.lỡ cài 1.10 rùi. khởi động toàn load lun 1.10 thui

sonkeu

mình xem tất cả từ trang 1 đến bây giờ và thấy có mấy bác bảo là ko manh động, rồi là cứ củ từ thì bây giờ đã ko chịu được rồi. đã bắt đầu manh động rồi, mình thấy chạy nand hay trên thẻ thì cũng xêm xêm như nhau tùy từng bản. nhưng có một điều là cứ có rom là chơi là vọc miễn là em nó đủ tuổi hề hề...,mới nó mới hay chứ a,e chơi mình đứng nhìn chịu sao nổi. tóm lại là ko thể hoãn sự sung xướng được

KimUyLong

Happy new year! Năm cũ cùng bao khó khăn chật vật với android sd card đã qua. Và chuẩn bị bước qua năm mới, cuộc chiến mới. Android NAND, Wp7 NAND :O

duong8488

Cung chúc tân xuân, năm mới phát tài phát lộc phát ANDROID, phát Win7, phát luôn Iphone OS , hehee

huydong0164

HAPPY NEW YEAR anh em nhé. Bên XDA quá nhiều NAND xuất hiện chào mừng năm mới đó. Với mình vẫn luyến tiếc WM nên chỉ chạy Android RAM thôi, cũng quá tốt rồi. Chúc các bạn chờ mong NAND hạnh phúc hơn trong năm mới nhé