• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle status bar - Hiển thị PIN và SÓNG belle 4G, 9G - Update Trang 8, 9 [CFW C6/N97]

ace_hp7

Active Member
GSM cho đỡ tốn kém í mà!:)) Bực mình là chơi 9G luôn đấy.>:)
like cái bực của bác ,VN mình phải chạy trc thời đại chứ ,cho mấy thằng Tây ,thằng khựa nào vào đây nhìn ae Pda nhà mình ai cũng có máy 9G dùng ,sợ dần đi là vừa >:) ,bác làm thêm bản nữa đi cho nó máu

Ntv_79

like cái bực của bác ,VN mình phải chạy trc thời đại chứ ,cho mấy thằng Tây ,thằng khựa nào vào đây nhìn ae Pda nhà mình ai cũng có máy 9G dùng ,sợ dần đi là vừa >:) ,bác làm thêm bản nữa đi cho nó máu

Ghe thế , 4g đang phát triển mà anh em pv ra luôn 9g . . . . . .

Vậy rút cuộc ae thik mấy Gờ để làm luôn nào!:-?

Chỉnh sửa cuối:

minnie_jang

1 câu thôi : đỉnh cao của Fake ,chỉ mong bác NTV buồn kiểu này ae có cái hay để dùng :))
Hỏi câu hơi ngoài lề là cái cục pin có 1 ngày 9h đấy là app gì vậy :( có thể cho mình xin đc ko ? mình đang dùng nokia battery nhưng cái widget nó to quá :(

saccerwin

Vậy rút cuộc ae thik mấy Gờ để làm luôn nào!:-?
bác hàng mạng=)) 4g đi bác ntv cho giống anh iphone cho nó đỉnh chứ chơi 9g họ tưởng dễ tưởng hàn siu nhân đời 2040 quá....>:)>:)

nnnghia98

E dùng x-plore đây, tích hết trong Tool rồi, nhưng tới c:/sys là hết rồi, không có thư mục Bin

saccerwin

E dùng x-plore đây, tích hết trong Tool rồi, nhưng tới c:/sys là hết rồi, không có thư mục Bin
thật quái ha...thư mục bin trong sys là thư mục hệ thống nên phải có chứ hì....chắc dụ này để cho bác ntv_79 xử lý vậy~X(

Ntv_79

Chưa có thì tự tạo ra xem. Nếu không tạo được chính tỏ máy chưa hack hoặc hack rồi mà chưa bật open4all trong rompatcher!

ace_hp7

Active Member
nc là vấn đề lsao để có pin sóng nằm ngang hnay đã đc giải quyết ngon lành ,tks bác NTV rất nhiều ,sóng 9G máy lướt web nhanh hơn PC ,tuy nhiên làm nặng máy quá ,phải đeo bình ắc quy để phát :))