• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle status bar - Hiển thị PIN và SÓNG belle 4G, 9G - Update Trang 8, 9 [CFW C6/N97]

Dragon459

Manager
ai co mod 9G khong cho minh di

k chịu đọc kĩ gì cả
nó nằm ở trang 9 đó thôi. :(
mà hãy viết tiếng việt có dấu giùm. người khác viết có dấu cho bạn đọc. còn bạn thì viết k dấu để người khác đọc. thật tức mắt. X-(
Nhiều anh em onl đt vẫn viết dấu như thường nên đừng có lấy cái lí do là onl đt. nhàm rồi

Vanhoang123alo

Cho em xin cái cfw + theme này với, máy em 5233 tks anh =D>

a2king

làm sao để remove file avkon khỏi sys/bin vậy các bạn, mình mở Rompatch vào x-plore xóa ko đc, kết nối với PC chọn chế độ PC suite thì ko thấy folder sys...help me. ?????

a2king

e đã khôi phục đc cài đặt gốc rồi ,k xoá đc file avkon ,nhưng move đc ,tống nó sang folder khác rồi restart là về như cũ :(
nc thích có pin sóng như belle thì làm như hd trên
k thích nữa thì move file avkon.dll sang folder khác ,restart là về giao diện gốc

mình move nó qua ổ đĩa E lun, rùi tắt máy khởi động lại vẫn ko dc bạn ơi...

Vanhoang123alo

Uh, vậy cũng tốt, lâu lâu flash lại một lần máy cũng sạch mà:D Giờ thử lại xem, đổi tên folder sys rồi xóa bình thường.

Không xóa thì để thế này cũng đẹp lắm mà;;)

Cái theme tên gì vậy ah ,, em tìm mãi không thấy đk như vậy

whitewaltz

Mọi người ơi. mình chép file avkon.dll vào rồi nhưng chỉ ẩn đc pin với cột sóng thôi chứ ko ẩn đc chữ viettel +menu + aplications mặc định của máy. làm sao ẩn nốt mấy chữ ấy hả mọi người.

Radium

Moderator
Mọi người ơi. mình chép file avkon.dll vào rồi nhưng chỉ ẩn đc pin với cột sóng thôi chứ ko ẩn đc chữ viettel +menu + aplications mặc định của máy. làm sao ẩn nốt mấy chữ ấy hả mọi người.

muốn ẩn mấy chữ đó bạn chỉnh trong theme

angellove90

bạn bung theme ra vào file .skn tab color chỉnh màu của thằng navipane text xem sao. À. Bạn mod skin, vị trí các icon của belle topbar trong file nào vậy?

cái belle top bar 2.1 à sửa mỗi bỏ đồng hồ đi thôi mà

mới thêm cái đồng hồ của bác ntv_79 vào nhìn cho đỡ trống. Để hiển thị ở menu,màn hình chính với vài ứng dụng. Tại đồng hồ của top bar chỗ nào cũng hiện và chèn vào một số chữ như cài đặt,chủ đề,trình phát nhạc

Chỉnh sửa cuối:

elf9x

Sao sau khi e mod ẩn pin và sống thì cái phím nóng Xpress không dùng được nữa vậy a. Máy e là x6