• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle TopBar v1.01 (0) S60v5 S^3 - Phần mềm hiển thị belle ngoài menu bản mix

YinYang

Active Member
hic 4 ngón là gì thế! :-?? vừa jaf lại xong :(

4 ngón có nghĩa là bạn khôi phục cài đặt gốc bằng cách nhấn cùng lúc 4 nút là Nút nguồn + Nút chụp ảnh + Phím xanh + Phím đỏ

saccerwin

saccerwin ơi cái dừng tìm wlan sao bạn dời lên trên đc vậy mình xài c5

dể ồm ah...trước tiên dùng mở rộng hs....của wasang sau đó quất thêm more icon của nikobe rồi để máy ở thanh danh bạ sau đó bật thanh dạnh bạ lên cho nó bị lỗi đè kéo cái wlan lên rồi chơi cái này vào link:http://www.mediafire.com/?slyzz6y63jdsk8c
sau đó reset máy ....rồi tắt thanh dạnh bạ...kết quả sẽ như trên

nhaylau321

dể ồm ah...trước tiên dùng mở rộng hs....của wasang sau đó quất thêm more icon của nikobe rồi để máy ở thanh danh bạ sau đó bật thanh dạnh bạ lên cho nó bị lỗi đè kéo cái wlan lên rồi chơi cái này vào link:http://www.mediafire.com/?slyzz6y63jdsk8c
sau đó reset máy ....rồi tắt thanh dạnh bạ...kết quả sẽ như trên

mở rộng hs....của wasang cho minh xin link down

minhthang772

bạn xài ofw hả,sao mình cài cái mất cột sóng và pin nhưng vào trong phần menu nó vẫn còn vậy bạn

huaminhquan

Anh rì sex máy đó mới mất

Cài cái file mà mất pin sóng mà chủ thớt nói dành cho OFW và CFW đó ! Reset lại không khởi đông được luôn !

PS: File đó chỉ dàng cho OFW thôi nhé ! CFW cài vào là format lại đó !

jack_hunter97

Đã ta ofw bây giờ nhìn cũng đẹp chán đó chứ , mong bản này sẽ PHÁT triển tiếp , mong lần sau sẽ được quyền cho nó hiện chỗ nào , có autostart và hay nhất là có thể mod luôn

bin_hansome

.bác ơi giúp mình sao mình cài cái phần mềm mất bin vs cột sóng sao nó chỉ mất ở màn hình chính thôi vậy

jack_hunter97

các bác cho hỏi OWF VS CFF là cái gì chả hiểu luôn :)

theo kiến thức mình hiểu thì ofw là rom của nokja mà thường rom nok thì sẽ dở hơn những bản cfw ( do kác mod cook vô ) nên thường cfw được ljke nhiều hơn ( metoo ~^.^~) nhưng buồn mãi 1 điều ofw ram trâu và nhiều hơn( pùn 1 ckút T.T) mà cũng luật trừ hết thuj hà được cái này mất cái kia =]]

YinYang

Active Member
Cái này là do cá nhân làm nên sẽ khó mà chỉnh sửa được nhiều khi người làm ra nó không muốn share code. :-?. Đợi bản hoàn chỉnh vậy :(

saccerwin

Quên mình xài c5-06 giờ muốn làm mất hết những thứ ở trên như đồng hồ,... thì cài cái gì vào bạn?

mà cái c5-06 có giống như c5-03 không hè...nếu được thì cậu cứ làm như mình nói lần trước là được

badboy_hippy

làm sao để hiển thị tiền trong tài khoản ra ngoài HS vậy ạ! hướng dẫn em với :(