• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle TopBar v1.01 (0) S60v5 S^3 - Phần mềm hiển thị belle ngoài menu bản mix

saccerwin

Mình copy vào rồi reset lại ko thấy mất gì hết?
rứa thì cậu vào ổ C/private/102be9 xóa tập tin trong đó để lại per... sau đó vào per... tìm dòng..10274102.reg và xóa đi sao đó copy file vào

dekisugi17

Có cách mất icon pin và cột sóng trong Menu hok bác? Mình cài C5-03 giống bác nè!! :D

nhaylau321

Saccerwin ơi làm sao dời chữ wlan xuống chữ 4G dc vậy?

vpkado

[/QUOTE]

share cái đồn hồ cho anh em xài luôn bạn, đẹp quá trời :p

nhaylau321

ủa lại thế thử xóa link mất hs rồi làm lại thử đi

thông cảm hàng bạn(người mình quý trọng) cho nên not share

Không hiểu lắm? Vì mình thấy cài cai remove HSno2 thì cái wifi nó cũng lên trên đầu à,

jack_hunter97

Nghi saccerwjn làm anh em mê ofw vói khả năng sáng tạo hs 1 cách đẹp tuyệt vòi quá , nhìn mà muốn quay về ofw <3

thephuong001

Sao trên kia có người bảo dies máy vậy bật lên rồi có cần khởi động lại kô bạn , mà cái này có ẩn pin ẩn sóng ở hs luôn kô. Mình thấy cái belletop này báo pin kô đúng hết vạch đầu nó báo vẫn còn nguyên à , mình hỏi luôn là muốn kô trở lại như đầu thì làm thế nào thanks

foreverthuy

Cái notes đấy có ghi chú được không hay chỉ để cho đẹp đấy chủ top? Nếu ghi chú được thì share cho mình với nhé. Đẹp wa!:O=D>