• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Belle TopBar v1.01 (0) S60v5 S^3 - Phần mềm hiển thị belle ngoài menu bản mix

saccerwin

Cái notes đấy có ghi chú được không hay chỉ để cho đẹp đấy chủ top? Nếu ghi chú được thì share cho mình với nhé. Đẹp wa!:O=D>

cái đó là note của đồng hồ belle lun chưa sửa được,,...cậu seach google widget note 1.01 của bác minh thắng kìa,,,hình như có viết chữ được đó
Sao trên kia có người bảo dies máy vậy bật lên rồi có cần khởi động lại kô bạn , mà cái này có ẩn pin ẩn sóng ở hs luôn kô. Mình thấy cái belletop này báo pin kô đúng hết vạch đầu nó báo vẫn còn nguyên à , mình hỏi luôn là muốn kô trở lại như đầu thì làm thế nào thanks

file mới này khác file kia...file cũ là bỏ vào C/syn/bin còn file mới là part trong rompat nên ai dùng cũng đc

thephuong001

Kô thấy bạn oi file của bạn là rpm mình đổi lại là rmp xong bật lên ra ngoài menu VẪN THẾ. Bạn xem lại đi

Binkutebin

Hỏi ngoài lề xíu! Có file patcher mở rộng menu không mấy bác? Hình như là dời cột sống và pin cao lên! Nếu có thì cho em xin ^^

saccerwin

Hỏi ngoài lề xíu! Có file patcher mở rộng menu không mấy bác? Hình như là dời cột sống và pin cao lên! Nếu có thì cho em xin ^^

không có cậu ah...muốn mở rộng menu thì phải làm lại maxtrixmenu thôi...nói chung là can thiệp ROF2

thephuong001

Dow về là đuổi rpm nhé mình phải đổi đuôi lại và bật lên thì vẫn kô có chi thay đổi

saccerwin

Đã thử reset làm đủ kiểu nhưng vẫn thế có lẽ chủ tóp chú test hàiz
làm sao chủ top test hài được...mọi người dùng bình thường mà....có lẽ part đó không tương thích với máy bạn rồi...