• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Bình chọn] Thăm dò ý kiến ae box S60V5 - CFW PDAViet

Bạn có đồng ý với ý kiến của tôi?

• Votes: 140 93.3%
  • Không

Votes: 10 6.7%

• Total voters
    150
Status
Không mở trả lời sau này.

cuongvt112

Làm được như vậy thì rất tốt. Nhưng quan trọng là phải có người khởi xướng. Ví dụ, nếu CFW N97 mini cho 5800 thì Mathanh nên là người khởi xướng.

vunguyenmt

Về phần mình thì ủng hộ.=D>
Chỉ có điều mình ko dám đứng ra làm chủ xị đâu, chỉ đóng góp một tí công sức cho nhóm làm CFW 5800. Những dòng máy khác ko sài nên ko rành lắm.

auau702

thích ý kiến này của bác anther
thực ra cũng có nhiều firmware rồi các bác ý sửa lại thêm để phù hợp với ý mình ròi posst lên

mathanh

N97mini quá hoàng thiện rồi, chỉ còn tìm và tách cái phím số thông minh ra thui, phím số thì mình tách thành công nhưng khống biết file nào quyết định cho họat động tìm số thông minh của C6, bì giời chỉ còn liên quan tới 2 mục quyết định,, nằm trong private và resource

hồi sáng này mình thử bê toàn bộ mục private của n97mini vào C6 thì khi flash lại con 5800 với bản C6 thì mất phím số thông minh của C6.

vuchicuong123

N97mini quá hoàng thiện rồi, chỉ còn tìm và tách cái phím số thông minh ra thui, phím số thì mình tách thành công nhưng khống biết file nào quyết định cho họat động tìm số thông minh của C6, bì giời chỉ còn liên quan tới 2 mục quyết định,, nằm trong private và resource

hồi sáng này mình thử bê toàn bộ mục private của n97mini vào C6 thì khi flash lại con 5800 với bản C6 thì mất phím số thông minh của C6.

Mathanh cho mình xin mod ản, hiện logo mạng. Mình cảm ơn

akhoa9955

pác nào có 5800 thì phụ tét với pác í, giờ bắt đầu bê lần lượt từng folder trong private của n97mini wa C6, phát hiện folder nào làm mất phím số thông minh thì tip tuc test lần lượt các file trong folder đó ^^ có thể chia nhóm ra 3 file/nhóm :))

Flash liên tục hết tháng này bảo đảm file đó lòi ra mà :)) :)) :)) :))

haizzzz mún đổi 5230 lên 5800 wa :(:(:(

samiboy007

mình cũg đag điên đầu cái ấy cho con x6 của mình.hjện taị đã potay sau rất nhiều lần test.

kid1412v

cfw N97mini-58 khuyên nên dùng của mathanh,cfw C6 cho 5530 thì nên sài của anhtamhcm,Cfw C6 -58 thì chưa thấy ai làm ra hồn cả

b0m_lx

tự solo sẽ đưa ra những bản cfw cạnh tranh và rất tốt
mà gộp tất cả lại cũng có cái hay
theo em thì thế nào cũng ok :D

cfw N97mini-58 khuyên nên dùng của mathanh,cfw C6 cho 5530 thì nên sài của anhtamhcm,Cfw C6 -58 thì chưa thấy ai làm ra hồn cả

anhtamhcm ở bên box symbian chứ có bên box mình đâu
theo mình là cfw c6-5530 nên sài của anh Bảo
nhưng anh Bảo đổi máy rồi thì nhường lại vị trí này cho dangquy197

samiboy007

Cũng đc hơn tuần rồi bạn ạ. Nhưng mình thấy PcSUITE nó vẫn nhận là C6, chắc vì thế mà ko cài đc Ngage, còn lại đều ổn.

Sao k thấy ai post lên hết nhỉ?tham khảo trước rùi mới dám làm chuột bạch.Đang pận suốt mà test bị lỗi thì k hay lắm.

thanhhaifire

tự solo sẽ đưa ra những bản cfw cạnh tranh và rất tốt
mà gộp tất cả lại cũng có cái hay
theo em thì thế nào cũng ok :D

anhtamhcm ở bên box symbian chứ có bên box mình đâu
theo mình là cfw c6-5530 nên sài của anh Bảo
nhưng anh Bảo đổi máy rồi thì nhường lại vị trí này cho dangquy197

xl trc nhé ! chém quá mất lòng ae vì PV hết, mốt chắc hết dám post bài. Mỗi người có 1 phong cách riêng thoi, mình nghĩ thích ai thì chọn người đó, đừng nên so sánh !

satthumuhn1

Cũng đc hơn tuần rồi bạn ạ. Nhưng mình thấy PcSUITE nó vẫn nhận là C6, chắc vì thế mà ko cài đc Ngage, còn lại đều ổn.

bác tìm mod usb nhận n97mini bên mod của ngviethoa
đảm bảo cài được n-gage :D

bunrieucua

Nếu có 1 người dẫn đầu CFW cho 5800 thì mình xin theo sau thôi^^!
Nhưng chắc 1 time nữa mới lại thường xuyên onl như bây giờ được.Cưới Vợ cái đã:D
Nếu có nhóm CFW cho 5800 thì pm mình 1 câu nhé!
YH: hoang1986hp ( @yahoo.com )
Phone: 0934440777
Cảm ơn Anther!
Topic của bạn rất ý nghĩa:
Gắn kết mọi người!
Vì anh em s60v5 PDA!
Thật sự cảm ơn bạn!=D>

b0m_lx

xl trc nhé ! chém quá mất lòng ae vì PV hết, mốt chắc hết dám post bài. Mỗi người có 1 phong cách riêng thoi, mình nghĩ thích ai thì chọn người đó, đừng nên so sánh !

có gì đâu mà phải xl
giờ 5530 ít người mod quá
còn mỗi của dangquy197 , chẳng bù cho 5k8 , jaf mỏi tay không hết

shido_katori

Active Member
cứ post ROFS 2 của nhóm lên rồi cá nhân thích như thế nào thì tự edit, nhóm nên làm những phần chủ chốt thôi để tránh người này 1 ý kiến, người kia 1 ý kiến

Status
Không mở trả lời sau này.