• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Bình chọn] Thăm dò ý kiến ae box S60V5 - CFW PDAViet

Bạn có đồng ý với ý kiến của tôi?

• Votes: 140 93.3%
  • Không

Votes: 10 6.7%

• Total voters
    150
Status
Không mở trả lời sau này.

kitafung

Đăng ký 1 vé cho team 5800 :D , mặc dù skill của mình cũng toàn cop % past thôi.

Kenji1992

mấy bạn làm việc trong nhóm CFW có khả năng lên vip rất cao nếu đóng góp nhiều cho 4rum :D

Dragon459

Manager
Chắc bữa nào em làm liều mở nhóm cho từng máy rồi mời từng người vào X_X

bác phải nhanh chân lên chứ chờ tới bao giơ đây.bên fw đang hỗn loạn vì các cfw ra nhiều quá.mà chất lượng thì gần như nhau.hơn nữa 1 số mod rất đề cao cá nhân nên mang hết cái "tôi" của mình gửi vào trong bản mod như thế nhiều khi người sử dụng sẽ cảm thấy...nói chung hơi buồn tí

tung0088

Cho tớ 1 chân vào con 5233!;;)

Chủ thớt có thể làm danh sách cho từng Team thì tốt biết mấy!:-?

thanhhaifire

Mình xin đề nghị Mod đưa lên đầu những nhóm CFW cho ae vào bàn luận đúng chủ đề từng đang CFW màu mè hay đơn giản, rồi cho ra xuất xưởng những bản CFW hợp gu team

tung0088

bác phải nhanh chân lên chứ chờ tới bao giơ đây.bên fw đang hỗn loạn vì các cfw ra nhiều quá.mà chất lượng thì gần như nhau.hơn nữa 1 số mod rất đề cao cá nhân nên mang hết cái "tôi" của mình gửi vào trong bản mod như thế nhiều khi người sử dụng sẽ cảm thấy...nói chung hơi buồn tí
Ừm,hum nào có bản mod mơi cho con 5233,củng phải mất hàng giờ để chỉnh sữa cái cá nhân của chủ FW gữi vào,nào là màn hình khởi động,chữ kí,ver,.v.v.v

Anther1991

Đăng ký 1 vé cho team 5800 :D , mặc dù skill của mình cũng toàn cop % past thôi.
thế mình cũng xin 1 slot ở mảng CFW đơn giản nhé !

Vì dòng cfw của 2 pác khác nhau và khác với mình nên mình nghĩ các pác có thể tự tạo topic cfw như hồi nào giờ. Điểm khác biệt là:
_ Khi gặp khó khăn gì thì có thể hỏi mình, mình sẽ tìm cách giải quyết, hỗ trợ thêm. Nếu không giải quyết được thì chắc phải nhờ pro khác, còn không được nữa thì coi như bó tay :))
_ Nếu cfw của các pác thật sự có đóng góp của nhóm trong đó thì nên để ở cuối tựa đề topic là: {by 5800 CFW Team}. Mục đích nhằm kêu gọi thêm lực lượng, từ đó hạn chế việc ra cfw "như nấm mọc sau mưa" :D
_ Ngoài ra nếu có ý tưởng thì mình sẽ tư vấn style cho cfw các bạn :-? (mà ý tưởng lâu lâu mới có vì phụ thuộc vào nhiều yếu tố, ví dụ như giao diện cfw anna của mình, nếu ko có bản update anna của nokia và theme anna trôi nổi trên mạng + 1 chút may mắn thì ko thể làm được). Hoặc ý tưởng có thể ở trong chính các bạn hay 1 thành viên nào đó trong nhóm.
Cho tớ 1 chân vào con 5233!;;)

Chủ thớt có thể làm danh sách cho từng Team thì tốt biết mấy!:-?

Em tự biết quyền lực mình có hạn và không có thời gian nên có lẽ pác nên nhờ nguyenduythanh lập nhóm cho 523x đi. Vấn đề ở chỗ thuyết phục pác ấy đóa

Chỉnh sửa cuối:

dinhhaanh

ai dùng điện thoại gì thì sẽ đống í lập nhóm cook cho dòng đt ấy thôi, m ủng hộ nhóm CFW X6. đỡ phải flash test thử mỗi khi thấy có 1 bản cook mới ra đời :)

taothephong

N97mini quá hoàng thiện rồi, chỉ còn tìm và tách cái phím số thông minh ra thui, phím số thì mình tách thành công nhưng khống biết file nào quyết định cho họat động tìm số thông minh của C6, bì giời chỉ còn liên quan tới 2 mục quyết định,, nằm trong private và resource

hồi sáng này mình thử bê toàn bộ mục private của n97mini vào C6 thì khi flash lại con 5800 với bản C6 thì mất phím số thông minh của C6.

a mathanh nếu làm bản cook 5800 tuyệt vời thì có thể làm giúp e bản dành cho 5530 k ạ,e dùng 5530 mà ở diễn đàn này các cfw-c6-n97mini dành cho 5530 ít quá a ạ:((

Chỉnh sửa cuối:

hoangphonghd

Tạm thời treo lên Chú Ý cho anh em vào thảo luận.Hy vọng anh em nhóm CFW của PV sẽ hợp sức lại với nhau thành 1 nhóm và cho ra 1 bản CFW hoàn thiện cho mọi người dùng.Hạn chót hết tháng này nếu không có sản phẩm ra mắt thì hạ và close topic :ar!

Thấy bác Trường nới j chưa. Cuối tháng mà ko có sảm phẩm thì close topic. Mọi ngời lập nhóm và bắt tay vào làm thui. Tui dùng 5230 lên xin 1 ghế.
Yahoo: boy_khongtinhyeuhd
Mobile: 093.648.1088

Anther1991

Trời ui, thấy số vote mà cảm động qué, con số > 90% ý nghĩa bít mấy đối với người ham thành tích như em ;;) Vấn đề còn lại là chuyển ý tưởng thành hiện thực thôi ~X(

TruongHan

Super V.I.P
Trời ui, thấy số vote mà cảm động qué, con số > 90% ý nghĩa bít mấy đối với người ham thành tích như em ;;) Vấn đề còn lại là chuyển ý tưởng thành hiện thực thôi ~X(
Tập hợp lực lượng bắt tay vào việc được rồi đó em :D

satthumuhn1

time thì em rất nhiều
cook thì ngày cook 3bữa :D
cook chỉ để cá nhân ăn :p
ko dám post vì ko có gì đặc biệt hơn các bác
nếu có thể em xin 1vé cho cfw original N97mini đây
ai cùng chủ đề n97mini với em nhi? :D

tung0088

Vì dòng cfw của 2 pác khác nhau và khác với mình nên mình nghĩ các pác có thể tự tạo topic cfw như hồi nào giờ. Điểm khác biệt là:
_ Khi gặp khó khăn gì thì có thể hỏi mình, mình sẽ tìm cách giải quyết, hỗ trợ thêm. Nếu không giải quyết được thì chắc phải nhờ pro khác, còn không được nữa thì coi như bó tay :))
_ Nếu cfw của các pác thật sự có đóng góp của nhóm trong đó thì nên để ở cuối tựa đề topic là: {by 5800 CFW Team}. Mục đích nhằm kêu gọi thêm lực lượng, từ đó hạn chế việc ra cfw "như nấm mọc sau mưa" :D
_ Ngoài ra nếu có ý tưởng thì mình sẽ tư vấn style cho cfw các bạn :-? (mà ý tưởng lâu lâu mới có vì phụ thuộc vào nhiều yếu tố, ví dụ như giao diện cfw anna của mình, nếu ko có bản update anna của nokia và theme anna trôi nổi trên mạng + 1 chút may mắn thì ko thể làm được). Hoặc ý tưởng có thể ở trong chính các bạn hay 1 thành viên nào đó trong nhóm.

Em tự biết quyền lực mình có hạn và không có thời gian nên có lẽ pác nên nhờ nguyenduythanh lập nhóm cho 523x đi. Vấn đề ở chỗ thuyết phục pác ấy đóa

Dạo này em Thanh đang thi cuối kì,Tôi cũng đang cày CEH,bít sao đây?
Bảo ông Trường gia hạn thời gian đi,tại lập topic này sớm quá.

Status
Không mở trả lời sau này.