• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

anhphu18

Lạ nhỉ, mình thích fw gốc vì nó có nhiều hs để thay đổi mà bạn lại k thích.hihi.bản sau Vũ thêm cái flash live nữa cho đủ bộ nhé.;;)
tại thích mỗi cái hs gốc à
không thấy chổ nào quay số hết:O
vào chủ đề màn hình chủ để đổi đi pro, có thể hs đó khống có quay số ở ngoài đó

p/s: đáng dùng bản này, phải nói là rấy good, ko biết phải phàn nàn về cái j luôn, hix

M4_Vu0ng_001

tại thích mỗi cái hs gốc à

vào chủ đề màn hình chủ để đổi đi pro, có thể hs đó khống có quay số ở ngoài đó

p/s: đáng dùng bản này, phải nói là rấy good, ko biết phải phàn nàn về cái j luôn, hix
không có âm lịch thôi....
:(

biendt

bản này mình bị lỗi font.các Equaliser bị lỗi toàn thấy ô vuông thôi + các chữ số trong tin nhắn đến bị gạch ngang à.liệu thay font có sủa đc lỗi ko nhỷ

LoiPT

bản này mình bị lỗi font.các Equaliser bị lỗi toàn thấy ô vuông thôi + các chữ số trong tin nhắn đến bị gạch ngang à.liệu thay font có sủa đc lỗi ko nhỷ
nếu không muốn lỗi thì bạn lưu ý nhé:
1. kiểm tra mod rồi mới Mod lại trên FW này để tránh lỗi nhé
2. Kiểm tra CÁc File để Flash cho đúng.
3. Flash Bản này không gặp lỗi nhé, nếu lỗi do bạn mod lại rồi, bạn thay font khác xem nha

biendt

nếu không muốn lỗi thì bạn lưu ý nhé:
1. kiểm tra mod rồi mới Mod lại trên FW này để tránh lỗi nhé
2. Kiểm tra CÁc File để Flash cho đúng.
3. Flash Bản này không gặp lỗi nhé, nếu lỗi do bạn mod lại rồi, bạn thay font khác xem nha
Bản gốc mình plash cung bị như vây.mình chỉ thêm mod 3.5G + music top cũng bị như vậy à.

LoiPT

Bản gốc mình plash cung bị như vây.mình chỉ thêm mod 3.5G + music top cũng bị như vậy à.
hãy thử Flash bản này đừng mod thêm gì cả sẽ không có lỗi
rôi sau đó Mod và kiểm tra lỗi bạn nhé :)

biendt

hãy thử Flash bản này đừng mod thêm gì cả sẽ không có lỗi
rôi sau đó Mod và kiểm tra lỗi bạn nhé :)
ko thêm mod nào máy của mình cũng bị lỗi như vây.hay la do lỗi của máy nhỷ.Plash nhiỀu quá nên h nó dở chứng

anhphu18

chất lượng nghe nhạc không được hay lắm. mình cho equazer của n97mini vào được không ông

Luu_Tan_Vu

cái nào cũng được, bản này chưa full mod nên nhạc hơi dở và cũng k phải trìnn nghe nhạc của 5800

Status
Không mở trả lời sau này.