• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

LoiPT

Huhu bạn ơi! bạn có thể giúp mình Up lên links khác được không? ví dụ như http://gotupload.com ấy! Mình ở nước ngoài không download được trên mediafire.com. ở đấy mình có nhiều bạn bè muốn up nhưng mình lại không download được để up cho họ, bạn cố gắng bỏ chút thời gian up lên gotupload.com giúp mình với! ở đây mình chỉ download được trên gotupload.com thôi! trăm sự nhờ bạn đấy!
thay DNS đi :)

vulinh123456

e tắt đi để tiết kiệm pin đó mà 2000b494.txt lấy file khác cho vào là xong
là sao vậy anh em không hiểu. Em thích cái màn hình rung rung vui tay, em tìm cái 2000b494.txt xóa rồi nhưng vẫn không thấy phản hồi gì hết ak, hix hix. Anh chỉ giùm em với, em cảm ơn trước nha.

Luu_Tan_Vu

là sao vậy anh em không hiểu. Em thích cái màn hình rung rung vui tay, em tìm cái 2000b494.txt xóa rồi nhưng vẫn không thấy phản hồi gì hết ak, hix hix. Anh chỉ giùm em với, em cảm ơn trước nha.
bạn lấy ở fw khác ffile đó cho vào là xong

tieusan355

Thay DNS thế nào vậy? mình đang dùng mạng Wifi của Cty thì thay DNS thế nào mòn bạn chỉ giùm!

vulinh123456

Thay DNS thế nào vậy? mình đang dùng mạng Wifi của Cty thì thay DNS thế nào mòn bạn chỉ giùm!
Vô Start -> Control Panal -> Network and Sharing Center -> Change adapter setting. Chuột phải vô cái "Wireless Network Connection" chọn "Properties". Chọn cái "Internet Protocol Véion 4(TCP/IPv4)" rồi bấm Properties. Tick vô ô "Ué the following DNS server addresses" rồi đổi DNS. Có thể đổi DNS của google cho dễ 8.8.8.8 8.8.4.4. Xong chọn OK thôi, vô down lại

vulinh123456

Bác nào có các mod:
- Rung thao tác cuộc gọi(Mình bấm số xong bấm gọi nó sẽ rung 1 cái. Gọi xong ngắt cuộc gọi nó sẽ rung 1 cái)
- Lịch âm
- Thêm restart vào nút nguồn
Cho em xin với

doanduylinh

Mình đã bỏ CFW c6 và n97 luôn rồi, xài bản này luôn. Mình thấy nó cũng mượt lắm ram thì khỏi nói, cài 30 app xài 5 ngày nay ram vẫn ở mức 58 -59 chưa phát hiện lổi gì ka ka =D>

anhphu18

vũ cho xin mod về lại HS mặc đinh đi, không thích 5 trang HS thêm vào, thanks ông nhiều

huutran77

vũ cho xin mod về lại HS mặc đinh đi, không thích 5 trang HS thêm vào, thanks ông nhiều
Lạ nhỉ, mình thích fw gốc vì nó có nhiều hs để thay đổi mà bạn lại k thích.hihi.bản sau Vũ thêm cái flash live nữa cho đủ bộ nhé.;;)

Status
Không mở trả lời sau này.