• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

LoiPT

1 câu duy nhất " KO DÙNG ĐƯỢC CHO 5233" quá nhìu lỗi
thứ 1: ko có bàn phím gọi
thứ 2: ko đổi đc chủ đề
thứ 3: thanh Media bar cực củ chuối
thứ 4: v51 còn quá nhiều lỗi >>> tiếc vãi khi lên v51 ko về đc v50 oy>> Ngậm ngùi dùng bản gốc
thứ 5: chưa tìm thấy..... Đang ngâm cứu .... chắc còn rất nhiều lỗi nữa chưa tìm ra

Kết luận:CFW mượt mà chấm hết.. các bạn đừng flash nhé, đợi bản FInal rùi flash.
Mong bạn sớm ra bản ít lỗi hơn. Dù sao cũng thanks vì đã post

Woa đây là lời nhận xét hoàn toàn sai, chắc là do thích FW gốc đây mà :))
v5 bàn phím gọi gắn ngoài ak :))
MediaBar ăn khoai tớ làm cho,
Thành thật bạn nói chẳng thấy ra gì cả, cũng chẳng hiểu nói gì

hoaiphiung

thứ 4: v51 còn quá nhiều lỗi >>> tiếc vãi khi lên v51 ko về đc v50 oy>> Ngậm ngùi dùng bản gốc
thứ 5: chưa tìm thấy..... Đang ngâm cứu .... chắc còn rất nhiều lỗi nữa chưa tìm ra

Kết luận:CFW mượt mà chấm hết.. các bạn đừng flash nhé, đợi bản FInal rùi flash.

ko có bàn phím gọi..ông ko biết đổi chủ đề màn hình chủ ak!
t đổi..cài thêm chủ đề phà phà
Media bar y chan bản gốc hoạt động tốt
v51 quá nhiều lỗi là lỗi nào..ông giả bộ nói nhẹ ra nghe chơi coi

luongngocanh92

haz đúng là điễn đàn nhỉ. thôi em an phận học để thi thôi.không tham gia với các huynh nữa.đệ xin lỗi nhé !!!!

huutran77

Cái ông này nói chuyện hài thật.mình sd đã hơn 2 ngày rồi mà chẳng thấy có vấn đề gì cả, pin thì đáng lẻ còn nguyên nhưng mới rồi nghe dt hết 20phút nên nó sụt 1 vạch,nói chung là k hề ân hận khi lên v51.
PS:Bản sau Vũ thêm cái hs ominia nữa thì tuyệt.

yamaha1992

Cho mình hỏi tý không phải nếu có hỏi ngu thì anh em đừng chém nhé. Mình Flash xong vao dùng thỉ chả thấy chỗ quay số để gọi đâu cả bản cho N5233 ý, mong chủ top trả lời giùm cái thank nhiều.

huutran77

Cho mình hỏi tý không phải nếu có hỏi ngu thì anh em đừng chém nhé. Mình Flash xong vao dùng thỉ chả thấy chỗ quay số để gọi đâu cả bản cho N5233 ý, mong chủ top trả lời giùm cái thank nhiều.
Bạn vào setting/personal/homescreen/home screen theme/ rồi chọn những cái khác trong đó (chẳng hạn như contacts bar) sẽ có, có cần mình show cái homescreen của mình k!!!

Luu_Tan_Vu

Bạn vào setting/personal/homescreen/home screen theme/ rồi chọn những cái khác trong đó (chẳng hạn như contacts bar) sẽ có, có cần mình show cái homescreen của mình k!!!
đang trong menu bấm phím xanh cũng được. mấy ai k biết xài mà mượn máy gọi thì cũng bó tay

yamaha1992

Thank nhé mình làm được rồi.

yamaha1992

Ai cho mình hỏi làm sao tạo đươc mấy cài file trong Folder E:/Patches mình Flash xong vào Rompatcher thấy trống không có gi, ai giúp mình với.

LoiPT

Ai cho mình hỏi làm sao tạo đươc mấy cài file trong Folder E:/Patches mình Flash xong vào Rompatcher thấy trống không có gi, ai giúp mình với.
để không phải cook thì tự tạo bằng tay nhé :)

tungnos

bạn trẻ thông thái quá :))
nếu mua 5233 về thì trước khi dùng cfw phải dùng fw gốc đã chứ. nếu đã dùng rồi thì xao lại nói quàng nói xiên vậy?

công nhận là dù dùng fw gốc mà máy mình vẫn ra dáng smartphone =))

tieusan355

Huhu bạn ơi! bạn có thể giúp mình Up lên links khác được không? ví dụ như http://gotupload.com ấy! Mình ở nước ngoài không download được trên mediafire.com. ở đấy mình có nhiều bạn bè muốn up nhưng mình lại không download được để up cho họ, bạn cố gắng bỏ chút thời gian up lên gotupload.com giúp mình với! ở đây mình chỉ download được trên gotupload.com thôi! trăm sự nhờ bạn đấy!

Status
Không mở trả lời sau này.