• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

làm hết hồn. Mà nói thật hôm đó cook vội qúa mà cũng gần 2h sáng. Buồn ngủ nên .... Quên cho mod pin vào rồi.

luongngocanh92

vua nay e fw ban v51 cua a nhung khi e fwc ban v50 khac lai khong flash dc danh phai flash lai ban v51 cua a may dien thoai moi len dc

minhtuanhttm

1 câu duy nhất " KO DÙNG ĐƯỢC CHO 5233" quá nhìu lỗi
thứ 1: ko có bàn phím gọi
thứ 2: ko đổi đc chủ đề
thứ 3: thanh Media bar cực củ chuối
thứ 4: v51 còn quá nhiều lỗi >>> tiếc vãi khi lên v51 ko về đc v50 oy>> Ngậm ngùi dùng bản gốc
thứ 5: chưa tìm thấy..... Đang ngâm cứu .... chắc còn rất nhiều lỗi nữa chưa tìm ra

Kết luận:CFW mượt mà chấm hết.. các bạn đừng flash nhé, đợi bản FInal rùi flash.
Mong bạn sớm ra bản ít lỗi hơn. Dù sao cũng thanks vì đã post

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

1 câu duy nhất " KO DÙNG ĐƯỢC CHO 5233" quá nhìu lỗi
thứ 1: ko có bàn phím gọi
thứ 2: ko đổi đc chủ đề
thứ 3: thanh Media bar cực củ chuối
thứ 4: v51 còn quá nhiều lỗi >>> tiếc vãi khi lên v51 ko về đc v50 oy>> Ngậm ngùi dùng bản gốc
thứ 5: chưa tìm thấy..... Đang ngâm cứu .... chắc còn rất nhiều lỗi nữa chưa tìm ra

Kết luận:CFW mượt mà chấm hết.. các bạn đừng flash nhé, đợi bản FInal rùi flash.
Mong bạn sớm ra bản ít lỗi hơn. Dù sao cũng thanks vì đã post

hả không quay laị đc sao huhu bản này ko phải em chê đâu nhưng chán thật đấy
tôi đã hiểu vấn đề. 2 người kiốm fw khác mà xài.
Có biết fw gốc và cfw khác nhau k
những lỗi bạn đã nêu trong fw tôi k hề có. K lẽ tôi k test trước khi flash.
Chả lẽ họ gọi điện thoại 2 tiếng bằng niềm tin khi k thể bấm số... Nản.....kiếm bản khác đi bạn.

luongngocanh92

hazz em đâu có nêu những lỗi kia noí như thế bảo em xúc phạm a thì chết.em thấy như này nè . vào load ảnh thấy hơi chận.chủ đề ko nói vì cái nào ko quan trọng.ko thêm đc nhiều cái icon ở ngoài ý.vào thư mục hơi chậm hơi cái cfw trứơc e cài. nhật kí gọi hơi ít và e cài ttpod không tài nào mở đc ý.a đừng buồn mà zận em nhé.

Luu_Tan_Vu

hazz em đâu có nêu những lỗi kia noí như thế bảo em xúc phạm a thì chết.em thấy như này nè . vào load ảnh thấy hơi chận.chủ đề ko nói vì cái nào ko quan trọng.ko thêm đc nhiều cái icon ở ngoài ý.vào thư mục hơi chậm hơi cái cfw trứơc e cài. nhật kí gọi hơi ít và e cài ttpod không tài nào mở đc ý.a đừng buồn mà zận em nhé.
mình k nói bạn. cái này là fw gốc k như n97. k thích có thể trở về bản trước

luongngocanh92

luongngocanh1992 nich yahoo của em anh vũ pm vào đi rồi nt sang cho em thật sự em k biết nhiều về fw hay cfw em mới mua lại cái đt này đc có mấy tháng thôi.em muốn đc a chỉ giáo. này a zận làm con ngừời xanh sao gầy gò đâý

Status
Không mở trả lời sau này.