• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ core firmware N8

ohannguyent

bây giờ tán gẫu nhau hả? Rut cục thì dzụ menu chắc bỏ luôn wá, đảo các diễn đàn trong và ngoài nc thấy bị đóng băng hết...
Nói về sở thích thì mình vẫn thích Nokia hơn, có điều kiện phải làm em N8 về sài, nhưng chắc ko bỏ x58 vì dù gì thì s60v5 vẫn có nhiều điều để học và tương lai gần thì v5 ko đến nỗi bị bỏ rơi, vì Nokia mới ra mấy e v5 mà, ko lẽ đem con bỏ chợ?
ᓰ⠘ᓱ

Cleonardo

Hằng ngày mong chờ mòn mỏi có cái j của n8 cho qua dc 5k8 ko , 5k8 đỉnh mà sao chịu nằm im bùn bã thiệt ha mấy bác lập trình fw cook ha ^^....

ohannguyent

bó tay rùi bác ơi, moi sự cố gắng đều bó tay... Việc lấy giao diện menu đòi hỏi phải có chương trình lập trình firmware của nokia,ct đó chỉ dành cho các nhà lập trình của nokia mà thôi. Nên mấy bữa nay bên PNHT, DM cũng bó gối chống cằm với nhau hết rùi.
Thôi thì châp nhận với số phận, ngồi chờ chút thay đổi...nếu có cho em nó mà thôi..mà hi vọng vẫn còn khi DM, PNHT vẫn còn đang phát triển trên x58 he he...