• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ core firmware N8

ohannguyent

mình extract core N8 đc 3 file nhưng dùng rofsviewer chỉ bung đc file rofs.img các file kia hiện lỗi

joeD

mong là fw mới có các cải tiến mới về giao diện nhìn giao diện của c7 c60-01 N8 thấy rất là logic còn mấy con cảm ứng còn lại eo ơi chán lắm

ngyntom

5800 dạo này hết có j để rầm rộ nữa rồi,diễn đàn pdaviet s60v5 thật yên tĩnh.hy vọng có fw mới hay có 1 cái j đó đột phá

mathanh

1 là ko còn j làm
2 là ko có j làm
1 trong 2 cái do' thôi

đúng là không thể cho N8 vào 5k8, riêng cái editvideo của n8 cũng đã 17mb rùi, bỏ vài cái vào là chết 5k8:(:)(:)(:)P:p:p để kiếm tiền sắm con N8 thôi:D:D:D

ngyntom

chắc phải vậy thôi ae oi, nokia không xem 5800 là hot nữa rồi,đã bị bỏ rơi. hix hix

Cleonardo

Ôi vậy là 5k8 yên phận với fw c6_n97 sao⡬ ,pít đâu có điều kì diệu sảy ra.Hi vọng vậy.

viphau1508

haha,dùng 5k8 thik thế mà các bác cứ ca cẩm hoài,em vừa được nâng cấp lên con HTC HD2,hehe vọc thik hơn nhiều,nhưng dù sao vẩn thấy hàng Nokia dùng sướng sướng kiểu gì ấy:D

galabuon

haha,dùng 5k8 thik thế mà các bác cứ ca cẩm hoài,em vừa được nâng cấp lên con HTC HD2,hehe vọc thik hơn nhiều,nhưng dù sao vẩn thấy hàng Nokia dùng sướng sướng kiểu gì ấy:D

x58 nó như em nó chân ngắn ở nhà ấy, còn htc nó như mấy em chân dài. mổi cái đều có ưu/khuyết riêng :))

gacondilac9495

vậy là 58 dã hết dc ưa chuộng rùi hihix puồn qá dành pải ngâm ngùi chia tay chú 58 yêu dấu rùi dể dành tiền mua anroid hay n8.e hỏi ngoài lề tý e dang pân vân mua ip 3gs second hand khoảng 8tr hay mua n8 thì pro nhug giá đát qá 9.9tr e vẫn yêu nokia hơn nhg đát qá các bác tư vấn dùm thank các bác hjhjh

galabuon

đang định mua mấy con huawei 100-200 usd, hay 2 con orange và t-mobile 99 usd, mổ bụng em nó phá trước :D mà chưa có hàng :))