• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Effects Mod and Fixed by ht8xlove cho 5800

takai

bạn ơi cho mình hỏi là cài ok xong hết rồi nhưng lỗi cái là không xem đc ảnh nữa hix tùy từng ảnh thì mới xem được thôi. còn mấy ảnh khác thì ấn vào cái là thoát ra ngoài lun hjix giúp mình với

andy_wong

mình có download c2zmaker về rồi cài vào máy . nhưng búm vào icon thì k biết bước kế tiếp làm thế nào?

tuancongtu87

giúp mình với mình đã cài dược rùi nhưng khi tắt máy khởi động lại thì không vào được roompatcher nữa cứ vào lá bị văng ra.trước đó mình đã aply hết rùi giò làm thế nào để xoá được effect vậy

ht8xlove

giúp mình với mình đã cài dược rùi nhưng khi tắt máy khởi động lại thì không vào được roompatcher nữa cứ vào lá bị văng ra.trước đó mình đã aply hết rùi giò làm thế nào để xoá được effect vậy

Mở Xplore lên rồi vào C\Resoucse xoá thư mục effects bạn vừa coppy vào đi , rồi vào cài đăttj chủ đề ---> tắt rồi ---->bật lại hiệu ứng là xong mà .

tuanvu202

bác cho em xin 1 bộ hiệu ứng nhẹ nhàng và đơn giản nhé. Ko cần phải lấy lánh ở ngoài hs đâu. Mà e CFW C6 nó có sẵn hiệu ứng rùi gjờ chép thay cái này vào dùng đc ko nhỉ

tuanboyda1989

trên C máy mình ko có resouse thì có thể tự tao forder đấy dc không
mình thử tạo rồi mà không dc
thế là sao vậy