• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

ankhang2001

Chời. Chỉ có một chương trình mà để tựa đề là "Một kho khổng lồ". Quá trời rùi ae ơi.

Kojiro

Super V.I.P
Chời. Chỉ có một chương trình mà để tựa đề là "Một kho khổng lồ". Quá trời rùi ae ơi.

Ý bạn là sao? Nhiều font thì ko được gọi là kho khổng lồ à :-? mà có phải là chương trình gì đâu, là font chữ mà.

kanichiwa

sao xplore của mình không chỉnh sửa đc trong resouce nhỉ.tạo và xóa forder đều k đc
p.s: máy đã hack

tranthang

Hình như không link nào down được hết pác à!
hic!
Pác toàn choi nguyên bộ không khủng quá.
Thanks!
Up mediafire di pác!

glasses

có rename tên font khi chép vào thư mục font trong resource ko.
Sao mình chép thử một font vào, restart mà thấy vẫn vậy.

elisphuong

Thấy các bạn trong diễn đàn kêu up lên từng font cho dễ download. Nay mình xin up lên cho các bạn dễ lựa chọn mà download về cho con dế mình có được 1 bộ font như ý.

Chú ý: lựa chọn được font nào rồi chép vào E/resource/fonts rồi khởi động lại phone.

DOWNLOAD

DOWNLOAD

(mình kết font này nhất và hiện đang sử dụng font này)

DOWNLOAD

DOWNLOAD

DOWNLOAD

DOWNLOAD

tu2179

CHÚ Ý: ĐỂ SỬ DỤNG ĐẦU TIÊN MÁY CÁC BẠN VÀO CHƯƠNG TRÌNH X-plore.CHẮT HẲN WÁ QUEN THUỘC RỒI KHỎI GIỚI THIỆU NỮA.SAU ĐÓ TÌM MỤC resource NHẤN PHÍM SỐ 9 TẠO THƯ MỤC FONTS.TIẾP THEO LÀ GIẢI NÉN CÁC FONTS VỪA DOWNLOAD VỀ ĐƯA VÀO THƯ MỤC FONTS(CHỈ ĐƯA 1 FONTS ĐÃ GIẢI NÉN CÓ ĐUÔI LÀ .ttf THÔI NHÉ).FONTS NÀO SÀI THÌ ĐƯA VÀO KHÔNG SÀI THÌ KHỎI GIẢI NÉN:D

Bạn ơi. Cái đoạn tạo thư mục FONTS mình làm không được. Chán thật

MinhThang

Manager
CHÚ Ý: ĐỂ SỬ DỤNG ĐẦU TIÊN MÁY CÁC BẠN VÀO CHƯƠNG TRÌNH X-plore.CHẮT HẲN WÁ QUEN THUỘC RỒI KHỎI GIỚI THIỆU NỮA.SAU ĐÓ TÌM MỤC resource NHẤN PHÍM SỐ 9 TẠO THƯ MỤC FONTS.TIẾP THEO LÀ GIẢI NÉN CÁC FONTS VỪA DOWNLOAD VỀ ĐƯA VÀO THƯ MỤC FONTS(CHỈ ĐƯA 1 FONTS ĐÃ GIẢI NÉN CÓ ĐUÔI LÀ .ttf THÔI NHÉ).FONTS NÀO SÀI THÌ ĐƯA VÀO KHÔNG SÀI THÌ KHỎI GIẢI NÉN:D

Bạn ơi. Cái đoạn tạo thư mục FONTS mình làm không được. Chán thật

Dùng đầu đọc thẻ thử đi bạn.ok đấy.

elisphuong

@elisphuong_ File nhỏ úp trực tiếp đi bạn, BOXNET khó Down lắm.

Không đâu bảo đảm với bạn rất dễ download. Bạn thử xem là biết liền ah (không có như những file boxnet dạo này trên mạng đâu). với lại up trực tiếp lên sẽ có thể download lộn fonts đó.

didadi

E copy 1 file .ttf vào resource/Fonts rùi restart máy mà chẳng thấy j`..!(đã thử copy vào cả memory phone & memory card đều như vậy..!).Là sao hả các bác???:-/