• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

MinhThang

Manager
E copy 1 file .ttf vào resource/Fonts rùi restart máy mà chẳng thấy j`..!(đã thử copy vào cả memory phone & memory card đều như vậy..!).Là sao hả các bác???:-/

Mình chơi cả 3file thì chữ menu và Viettel bị lỗi , vào bên trong thì đẹp.

E copy 1 file .ttf vào resource/Fonts rùi restart máy mà chẳng thấy j`..!(đã thử copy vào cả memory phone & memory card đều như vậy..!).Là sao hả các bác???:-/

Cả 3 file luôn bạn nhé.

van99999

anh oi em sài n81 sau khi cài vào menu vẫn ko thay đổ chỉ có tin nhắn la thay đồi. gio` e muốn xóa muc fonts ( đả bâc cappffo ) vẩn ko xoa được file fonts . làm sao đệ trở ve như lúc đầu ... giúp em với...8-|:(:)((

nouvu2372

81 mấy Gb.Bạn xóa bằng cách nào nói nghe xem??Phải xóa từ trong ra ngòai nhé

ANHTUAN9791

Các a ơi,e đã cop vào cả thẻ nhớ lẫn máy rùi mà vẫn không thấy thay dổi j.e thử từng font và cả 3 font nữa chứ!
Đau khổ,chán----->>:-?:-/

Các a ơi,e đã cop vào cả thẻ nhớ lẫn máy rùi mà vẫn không thấy thay dổi j.e thử từng font và cả 3 font nữa chứ!
Đau khổ,chán----->>:-?:-/

Bác nouvu trả lời em đi,e fải làm sao.Máy N95:-??:-??:-??

Tác giả chắc ít lên diễn đàn rồi, đợi tác giả trả lời thì đến tết mất:D

Bạn giải nén ra có thể là 3, có thể là 4file, chỉ lấy file dung lượng lớn nhất hoặc lấy hết cũng được nhưng cần phải cài fontrouter thì mới dùng được font, nếu không thì có cách khác nhưng rắc rối lắm.

N95 8G thì nên đọc bài sử dụng mass khi cài font của ông Kojiro nhá.

hoang6300

thế muốn đổi lại như cũ thì đc k nhỉ?
Đổi thế nào kà?
Posted via Mobile Device

tung2003us

CHÚ Ý: ĐỂ SỬ DỤNG ĐẦU TIÊN MÁY CÁC BẠN VÀO CHƯƠNG TRÌNH X-plore.CHẮT HẲN WÁ QUEN THUỘC RỒI KHỎI GIỚI THIỆU NỮA.SAU ĐÓ TÌM MỤC resource NHẤN PHÍM SỐ 9 TẠO THƯ MỤC FONTS.TIẾP THEO LÀ GIẢI NÉN CÁC FONTS VỪA DOWNLOAD VỀ ĐƯA VÀO THƯ MỤC FONTS(CHỈ ĐƯA 1 FONTS ĐÃ GIẢI NÉN CÓ ĐUÔI LÀ .ttf THÔI NHÉ).FONTS NÀO SÀI THÌ ĐƯA VÀO KHÔNG SÀI THÌ KHỎI GIẢI NÉN:D

Bạn ơi. Cái đoạn tạo thư mục FONTS mình làm không được. Chán thật

Làm ko dc do chưa bật CAP OFF.
Anh em nào test font xong úp lên từng cái tiếp đi!
Cài trên máy thì dc nhưng remove thì fair dùng đến thẻ ko à :D!

Kojiro

Super V.I.P
anh ơi cái này cài mãi vào con n85 không được nhỉ......

N85 bạn có truy cập vào resource được ko thế? Nếu ko được trên máy thì rút thẻ ra làm theo hướng dẫn trên PC rồi đưa thẻ vào máy lại. Restart.

elisphuong

thế muốn đổi lại như cũ thì đc k nhỉ?
Đổi thế nào kà?
Posted via Mobile Device

Dễ thôi bạn, bạn chỉ cần xóa đi những fonts đã chép vào, rồi khởi động lại máy thì nó trở lại fonts mặc định của máy thôi.

nouvu2372

Tác giả chắc ít lên diễn đàn rồi, đợi tác giả trả lời thì đến tết mất:D

nên coi lại lời nói nhé.Hôm qua mạng bị lỗi buổi tối nên đâu có cách nào vào đâu mà trả lời.Hix mọi hôm online 1-2h đêm không:|

boybreakln

Em cũng có một vấn đề là xóa font k đc,anh hướng dẫn xóa từ trong ra ngoài nghĩa là ntn,nói rõ hơn cho em nha. Đã bật capoff nhưng k xóa đc. Em sd N81,tạo FONTS bằng X-plore. Thanks

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Em cũng có một vấn đề là xóa font k đc,anh hướng dẫn xóa từ trong ra ngoài nghĩa là ntn,nói rõ hơn cho em nha. Đã bật capoff nhưng k xóa đc. Thanks

vô được mục Fonts chưa.Nếu vào được thì xóa mấy cái file có đuôi .ttf đi sau đó mới xóa thư mục Fonts.vì cái đuôi .ttf đó chính là fonts chữ đang chạy ngầm thì máy không cho xóa đâu!

nguyendoanto

fonts này có đọc được tiếng việt không vậy bạn. nếu đọc được thì uiq3 chắc cũng dùng dược. nhìn đẹp quá

Zenki

Super V.I.P
fonts này có đọc được tiếng việt không vậy bạn. nếu đọc được thì uiq3 chắc cũng dùng dược. nhìn đẹp quá
Font đẹp nhưng không hỗ trợ Unicode nên ko đọc đc tiếng Việt