• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

caothanhhai

Quan trọng nhất là bác nào thử được Tiếng Việt thì hú cho một tiếng .... Chứ tôi đã thử rất nhiều , rất đẹp nhưng không có TV thì vô nghĩa ( đọc báo không luận được ...)

nouvu2372

Quan trọng nhất là bác nào thử được Tiếng Việt thì hú cho một tiếng .... Chứ tôi đã thử rất nhiều , rất đẹp nhưng không có TV thì vô nghĩa ( đọc báo không luận được ...)

tiếng Việt có dấu đó.Thấy chưa:D

boybreakln

Nó k cho xóa lun,trên thẻ thì dễ roài,tại em đọc bài của anh Kojiro thì nói tạo trên thẻ k sd đc. Trên C có mấy font em xóa đc kẹt đúng cái font cowboy k xóa đc.

nouvu2372

OK.Em chép fonts nào đạ xóa đc tạm vào thư mục fonts và dùng chính cái fonts xóa đc đó.tiếp theo là xóa cái fonts không xóa đc xóa nó đi rồi xóa luôn cái mới chép vào

boybreakln

Dùng chính cái font đó nghĩa là sao anh,em đã thử chép 2 f vào một thư mục đó,khởi động lại thì nó lên font của cái k xóa đc.

nouvu2372

LÀ MÌNH SẼ SỬ DỤNG CÁI FONTS XÓA ĐC còn cái không xóa đc sẽ không sài để xóa nó>:)

boybreakln

Em hiểu ý anh,nhưng mà làm cách nào để sử dụng font xóa đc,trong khi em copy 2 font vào cùng một thư mục thì lần nào khởi động lại nó vẫn cứ lên font k xóa đc. Làm sao để chọn? Em tạo trên C chứ k phải E nha a.

nouvu2372

biết rồi em tạo trên bộ nhớ máy nên khó quáa.chơi lệnh *#7380# đi em nhập code là 12345

hoang6300

chà...sao thấy rối wá ta!
Bỏ vào rồi k xóa đc hả?
Eo ơi khiếp thế
Posted via Mobile Device

nouvu2372

Trời ơi,cài lại ah,hic bùn wa. Thui cũng định như vậy mà.

àh không thì vô cài đặt vô cái mục mà làm cho máy quay về mặc định đó,wên tên rồi,đt anh đã bán rồi nên không nhớ chính xác