• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Sưu Tập Gamelofts Dành Cho iPhone - iPod!

minhchau7777

thx bac chu topic! em rat thich cac game nay! mong bac cap nhat thuong xuyen!
Sorry mod: em dag onl bang ip nen kg go dau dc!

lecuongpht

mấy game này còn dùng đc cho iOS4 kô nhỉ?Trước dùng 3G 3.1.2 thì chơi tẹt.H chuyển sang 3Gs iOS4.0 chưa thử vì sợ ăn táo tàu

hattieu198

vào cydia cài appsyn (version tùy theo FW máy bạn đang sử dụng), nhớ add source iphone.gsm.vn
giải thích vậy chi bằng khỏi giải thích còn hơn.Bạn ấy mới tập dùng dt, có khi cydia bạn ấy còn k biết nó là j và nằm ở đâu nữa.

kevin2210

giải thích vậy chi bằng khỏi giải thích còn hơn.Bạn ấy mới tập dùng dt, có khi cydia bạn ấy còn k biết nó là j và nằm ở đâu nữa.

tôi ko mở lớp học cách dùng iphone do đó nếu đến cydia cũng ko biết thi tim hiểu thêm đi hoặc đừng dùng ip nữa,

dailongmmc

bạn Kevin có lẽ hơi khó chịu nhỉ...! người ta không bik thi hỏi...không trả lời thui...làm j ghê vậy...đâu phải ai cũng như bạn...! Mà mình nghĩ chắc bạn cũng không bik nhìu đâu...nên đâu có trả lời...hehe!:)):))

StevenTa

Thanks bros nhiều! Bác chủ thớt tải toàn game hay! Mọi người phải thanks bác nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!!

getbackers

mấy bác admin cho mình hỏi sao trò modern combat 2 mỗi lần vào toàn bị out ra ngoài desktop vậy :(( không thể chơi được. Em đang dùng itouch 3G, ios 4 đã jb bằng greenp0ison! plzz help!

dathero

mấy bác admin cho mình hỏi sao trò modern combat 2 mỗi lần vào toàn bị out ra ngoài desktop vậy :(( không thể chơi được. Em đang dùng itouch 3G, ios 4 đã jb bằng greenp0ison! plzz help!

Mình xài Itouch g4 4.1 cũng bị đây. :((